Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipigo cha kada Emmanuel Kahaya wa CCM Tumaini Makumira hakihusiani na Kampeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yplus, Mar 22, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyo kuwa ya Kawaida Polisi 5 wametinga Makumira Chuo na pira kuwa chukua Vijana wa LLB 2 wapato watano kwa kosa linalo husianishwa na mambo ya Kampeni Arumeru.Juzi usiku kada huyo wa CCM alikuwa anakunywa Pombe Maeneo ya Makumira eneo maarufu kama kwa Saimoni,katika kulewa alitofautiana kauli na Vijana walio kuwa hapo wakizungumzia mambo ya Siasa,katika kutukanana palizuka vurugu ambapo kada huyo wa CCM alipigwa na kusababishiwa kulazwa.Kilichoendelea CCM wamenunua kesi na kuihusianisha na vurugu za Kampeni.Vijana hao wamechukuliwa na hivi wako Polisi Usa River wakipokea kifinyo cha Polisi...
    Nawasiliasha...
     
  2. K

    Koffie JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unawasilisha, a u unashtakia? Fujo na kila kibaya ni za CCM tu? zoezi likigeuka,, mnakuja kushtakia humu. Haya ngoja tusubiri mvua ya matusi sasa.
     
  3. K

    Kaseisi Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yule wa Tindikali bado uso haujarudi sawa sawa, na huko mnataka kulianzisha tena. Nyi watu vipi?
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    alikuwa anachondesha, kipigo ni kwa sababu ya one 4 the road!
     
  5. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe lazima uwe mganga wa kienyeji, barozi wa shina, hujui kusoma wala kuandika na mwisho uko chini ya dola moja kwa siku. Hizi ndo sifa za wanachama wa kawaida wa ccm.
     
  6. K

    Koffie JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo penye wekundu,, nadhani ulitaka kuandika "balozi"............sasa kati yangu na wewe asiyejua kuandika yupi hapa?? Rudi darasani kajifunze kiswahili,, usione soo
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Polisi watafanya uchunguzi wa kipigo cha huyo mlevi kwa maelekezo ya ccm! Anyway, time will tell
     
  8. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    only the content matters.
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mjinga ksbisa wewe laana kum
     
  10. K

    Koffie JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo mvua yenyewe ya matusi inaanza kama wanavyojulikana kuwa wao ni mabingwa wa fujo na matusi, ndiyo maana wanakosa kura kwa wananchi kuhofia vurugu na uvunjifu wa amani pindi wakichukua dola. Itakula kwao kwa mara nyingine ili tuheshimiane vizuri. karibuni sana
     
  11. K

    Koffie JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    switching the language won't help you brother!! just take off your ego and get back to class. period!!
     
Loading...