Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gipsfuture, Aug 21, 2012.

  1. gipsfuture

    gipsfuture Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hlw wana JF.... Kipi bora katika Maisha yetu ya sasa? kutafuta mwenza kabla ya kujipanga kimaisha au kujipanga kimaisha kwanza ndio utafute mwenza........ (Toa sababu ni kwanini iwe kabla au baada)
     
  2. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Vyote sawa, kwa sababu huwezi kutafuta mwenza kama huna maisha na huwezi kuwa na maisha kama huna mwenza. Katika kila mwanaume aliyefanikiwa kimaisha kuna mwanamke nyuma yake.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    no armani no punan*...go figure
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Tafuta kwanza hela,haya mambo ya kutafuta mpenzi wkt huna hela ndio chanzo cha kuja kutom**wa tu!
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mh! Wewe ni mtu mke au mtu mme?
     
  6. s

    sangija Senior Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,ni bora ujipange kwanza kimaisha,then utatafuta mke baadae!
    Mara kwa mara mwanamke akikukuta huna kitu heshima inapungua! just kwa mtazamo wangu tu!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    I'm the magnifical King Kong Chuma!
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cha msingi ni kujipanga na kujitambua...............................
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ni vyema ujitambue kwanza uko wapi, umetoka wapi na unataka kwenda wapi! Hii itakusaidia kufanya maamuzi ya either kutafuta mwenza kabla ya kujipanga kimaisha au baada ya kujipanga kimaisha ....
     
  10. d

    decruca JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewee, jipange kwanza kimaisha ndugu yangu wenza wapo tu, lkn ukipita umri fulani huna maisha, imekula kwako na huyo mwenza anakukimbia anatafuta wenye maisha.
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hahahahah...kh!
    Tena Na Kwa Mapenzi Ya Sasa!!!!?
    Ajiandae kupigwa Mizinga Tu!
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Tafuta vyote kwa pamoja .......
     
  13. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,412
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hii kitu hainaga formulae ndugu.., tafta mke pale nasfi yako itakapoona unahitaji mke. na sio kujipanga au kutojipanga kifedha.
     
  14. c

    christmas JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    naungana na wewe kwa asilimia zote mkuu
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kwa kila mwanaume aliyefeli? hiyo theory tu ya kinamama kutaka kujipenyeza kipindi kile
     
  16. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,029
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Kujipanga kimaisha kwa kiwango kipi kaka!yaani mara tu baada ya kununua kitanda au baada ya kununua kitanda na makochi au kununua kitanda,makochi na TV nk.nk.
     
  17. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    John, tunaposema ktk kila mwanaume aliyefanikiwa kuna mwanamke nyuma yake inamaanisha kuwa; mwanaume anapokuwa na mwanamke, kinachofuatia ni kuzaliwa kwa watoto, kitu ambacho kitamfanya mwanaume aongeze juhudi ktk kutafuta pesa na kuwa makini zaidi ktk kila jambo ili watoto waishi vizuri, hapo atapata kipato zaidi na kile cha ziada kitatumika kuleta maendeleo, pia wake mara nyingi huwa wakali pindi mume anapofuja mali, siku zote wanahofu mali zikiisha watakao chapika ni mama na watoto. Ukiangalia upande wa mwanaume asiye na mwanamke, hufanya kazi bila kujituma na hana hofu na mtu pindi kipato kitakapo kata, akipata hela ya ziada kiasi kikubwa atajirusha na mademu kwani mademu kamwe hawawezi kukusihi kutumia fedha vizuri, wanachotaka ni matanuzi tu. Nafikiri umenipata.
     
  18. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mwenza unamtafuta all the time as long as bado hujapata kikubwa ni determination.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Tafuta pesa kwanza!
     
  20. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tafuteni wote, hii itawafanya wote mu-appreciate mali mtakayochuma na kuheshimiana zaidi. wanawake wengine ni tupa tupa asiye na uchungu au anapeleka kwa nduguze kama mali hakuitolea jasho.
     
Loading...