Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 5, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kata shingo usitisheke na kelele watu wanasubiri mboga
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kipanya hiki kingetoka jana ingekuwa poooa!ila kwa leo mkuu kashakata hizo shingo zao!
     
  4. K

    Kaseisi Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ulifikiri wale mchwa nao ni kitoeo changu pia, Ebo chukua shoka na upotelee tumboni nyama we
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Shingo ya nan kwa mfano?
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    ndio tatizo la kuweka watendaji kwa misingi ya undugu na kujuana bila kuwaambia kuwa hizi ni ofisi za umma.
    nafikiri zaidi ilikuwa kwa Adam Malima\

    Mimi nampa kipanya shahada ya uzamivu ...kuanzia mwezi huu wewe ni Dr. Masoud Kipanya (PhD ya heshima)
     
Loading...