Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo: Uchaguzi Kati ya DHAIFU na DIKTETA, watu wanachagua DIKTETA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Jun 23, 2012.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hUREEE,Kipanya hata ukatibu wa kijiji hapewiii.
     

    Attached Files:

  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kipanya ni M4c
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kati ya wasanii ambao wanafanya kazi zao kwa weledi basi Kipanya ni mmoja wapo.Huyu Jamaa Tangu Mwaka Jana ameamua kuweka background nyeusi(giza) kumaanisha hili ni Taifa la mgao lisilo na suluhisho la kudumu la Nishati ya umeme.Yuko very consistent kwenye fani yake.Atakapojiridhisha kuwa Mgao ni historia(kama ahadi ya JK ilivyo) pengine katuni zake atazichora kwenye plain background

    Pia anajua kufikisha ujumbe wake vizuri.Ukosoaji wake kupitia katuni sometimes unaleta logic kuliko hata mwandishi wa zaidi ya kurasa 3 za makala
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    I loooove it mazee.
     
  5. fige

    fige JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ur ryt babuuu
     
  7. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipanya ameonyesha vizuri jinsi WATZ tulivyo wajinga. Udikteta tunaujua kweli?! Au tunaona demokrasia ghali?
     
  8. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni special kwake mwenyewe (Masoud). HAPPY BIRTHDAY KIPANYA!
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mbona wapiga kura wenyewe wote ni wanaume? Au hii nchi haina wanawake? Mpuuzi sana we Kipanya.
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usimutushutumu mchonga kinyago, chambua kinyago kilichopo! usivunje kioo kwa kukuonesha uso wako uliokunjana, sawazisha uso wako.
     
  12. N

    Nelson Mmari Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada kula mboga za majani mbona nawaona wanawake wengi
    Withdraw hilo tusi
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280

    Radhia Sweety hujambo dada yangu. Hapo wanawake wameshapiga kura kwa Dhaifu wameondoka zao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana huyu jamaa (Kipanya)
     
  15. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hapa tulipofikishwa na ccm, kweli tanzania tunahitaji rais dikteta kidogo kama Kagame siyo dhaifu kama JK
     
  16. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka kuna siku huyu Kipanya alitoa katuni iliyowakebehi Magwandaa kwa kukiita chama chao CHADUMAA. Loooh salaaaa! Hayo matusi aliyovurumishiwa yanafika hata kilo billioni moja. Leo amewakebehi Magambaa, hizo sifa zake sasa.
     
  17. G

    GTesha JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namkubali sana KP
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Sweety,

    Acha hasira!

    Pengine hawakujitokeza kupiga kura.na ndiyo wangeelekea kwenye upande mwingine dhaifu(wengi wao walituchagulia huyu dhaifu tuliye naye) .....(i'm kidding)
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Swali dhaifu kama chama dhaifu.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    CHADUMAA ni WAPUUZI
     
Loading...