Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kingunge Ngombale Mwilu rudi kijijini na wewe ukapumzike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Jan 28, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu mzee hanaga kwao kutwa kukaa hapa mjini nakufanya ufisadi na kuendeleza siasa za ujamaa wakati ni mnyonyaji. Kawaida wazee wakisha staafu wanaenda vijijini kwao kupumzika na wanaachana na siasa yaani mpaka meno yameisha mdomoni lakini bado anapiga jalamba. Wazee kama hawa tumewachoka hapa mjini
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Akirudi kwao wata mkatamkata na mapanga kwa madai ni mchawi,si una ona ule uzee na sura.
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwani anakaa kwako hadi unapata dhiki?
     
  4. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dawa ya vizee kama hivyo vinavyo ngangania kukaa mjini ni mapanga tu kama shinyanga kanatumalizia hewa tu hapa mjini.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    we uanze kwanza
    Kwani nani ataki Kuagwa Karimjee loh hata mie ningekomaa na dar kwa umri huooo kijijini nenda mwenyewe wamekushindwa mwinyi na zanzibar kama uk ..iwe babu!!!!!!!!!!!!!
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mzee amezaliwa Kariakoo, amesoma shule za dsm, kazi amefanyia dsm. Unataka umpeleke kijiji gani!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mkuu tema mate chini kama una babu ama bibi....
    Nilikuwa kimara mwisho siku moja nikawa kwa dada mmoja namsalimia sina miezi miwili..baada ya muda ikatokea gari ikapiga break kama inamkosa mtu...kwa madereva mnajua mlio wa break akasema ""mpe"""nkamwambia loh vibaya hivyo....wakati tunajitayarisha kutoka akakuta nyumba ya tatu alio dadake wanalia ambaya tukasema twende ndugu mtoto wa dadake kagongwa na ndio alikuwa amekoswa koswa mungu ni mwema ajaweza kutembea sawa sawa lakini anapumu so ni kama hayo ..kuwa makini
    ubarikiwe
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani mwache mzee ale bata mjini,kijijini hakuna miundombinu ya kula bata.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hapana mbona wazee wenzake wapo vijini kwao hapa mjini kawekeza nini
     
  10. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee kwao ni KILWA KIVINJE mfukuzeni hapo mjini anachelewesha maendeleo ya jiji letu@@@halafu sasa hivi amekuwa kama msukule huyooooooo
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizi mada nyingine....chaaaa...unafikia mpk kupanga maisha ya watu yaweje???kweli umekosa kazi mwenzetu...mnh...nashangaa upupu kama huu unaruhusiwa kukaa hapa JF?....mmmmmmnh
     
  12. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp tina mzima lakini
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    jf bhana
    ncheke mieee lol
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    hahahaha
    u made ma day!
    Lakini mjue hawa
    ndo wazee wa mujini
    ni wa hapahapa
    atazikwa hapahapa
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    P diddy ngoja
    nsake miwani
    sjaelewa bhanaaa,
    hivi kii bod yako
    ni ya aina ipi,???
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    timtim ndio wewe?
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unadhani anaweza fanya kosa akarudi Kilwa ambako hakuna umeme wala maji ya bomba?!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    sa bungeni anafanya nini
    miaka nenda rudi kwao hakuna
    kitu?? kweli
    kata mapanga tu wanamaliza hewa
    na kuzidisha foleni hapa
    town aghrrrrr


     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwani anakula kwako?,
     
  20. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo ..mnadhani kila mtu anatoka kijijini lol
    Kuna watu hawajatoka vijijini, wakistaafu wanastaafikia mijini.
     
Loading...