Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana ana busara sana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mojoki, Oct 23, 2010.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MDAHALO ULIOFANYIKA STAR TV KATI YA DK.SLAA NA MR.KINANA

    NUKUU:DK.SLAA
    Hatuwezi kugawana madaraka kwa kufuraishana tu,Sihitaji mawaziri wengi wanaofanya kazi ya kufungua makongamano,semina na mikutano.Sihitaji mawaziri ambao kazi yao ni kujibu maswali bungeni tu,Nahitaji serikali ndogo inayotumia gharama ndogo lakini yenye tija katika kuhudumia wananchi

    KINANA ANAJIBU:
    anayeamua ni rais mwenyewe lakini nakubali kabisa kuwa na baraza kubwa la mawaziri si sahii...
     
  2. R

    Rayase Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uamuzi ni wa rais, Kinana kamaliza! Safi!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mojoki,

    Kinana hana busara hata chembe angekuwa na busara asingeshiriki kuuza Loliondo,asingeiba mashine za kufulia nguo zilizotolewa msaada Mt Meru Hospital,asingeiba na kusafirisha pembe za ndovu nje ya nchi kwa kifupi Kinana ni fisadi papa hana tofauti na akina Rostam,Lowassa,Chenge na Mramba.

    Kinana hawezi kuitwa ni mtu mwenye busara kwasababu kakubaliana na Dr W Slaa udogo wa baraza la mawaziri.
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, hii busara baada ya kukosa pointi na kukubali yaishe ili kipindi kiendi. Hana busara kwani katumwa na nani?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    alichosema ni sahihi baada ya kuzidiwa hoja ns kupanic ila haimfanyi kuwa na busara maana hata mpuuzi ange elewesha angekubali
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli eeeh!!!
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sio swala la busara tu pia nguvu ya hoja yenyewe!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Ngongo

    Uko sawa kabisa, ila wakereketwa wa chechem hawalioni hili na ufisadi ndio jadi yao, si waliuza hiyo Ivory wapate pesa za kurudi madarakani kwa kishindo ili kuendeleza yafuatayo;
    Wizi wa mali ya umma kwa kasi zaidi
    Epa kwa kasi zaidi
    Safari za nje ya nchi kwa kasi zaidi
    Ukarabi wa Ikulu kwa kasi zaidi na mengineyo meengi
     
  9. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :doh: Huyu kinana huyu hana tofauti na abunuwasi kabisaaaaaa.Safi tutamsikiliza rais wetu hio saa 5.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Reputations za hao wawili ni tofauti kabisa! Kama kichuguu na mlima.
     
Loading...