Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana alia na REDET adai imeilima CCM katika kura ya maoni!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 8, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huku akionekana mwenye furaha tofauti na wakati alipokuwa analalamikia Chadema walipodai SYNOVATE wameficha matokeo, Abdulrahaman Kinana ameikosoa REDET kwa kile alichokiita ni kutumia mtindo wa kimikoa badala ya majimbo na hivyo kupunguza wastani wa kukubalika kwa CCM hususani mgombea wake wa uraisi.

    Akihoji utaratibu wa kura hiyo ya maoni alidai CCM itaibuka na asilimia 88 badala ya ile ya 71% ambayo wengi wanaona ilikuwa imechakachuliwa na hivyo kutowatendea haki watanzania.

    La kushangaza, Kinana hakuelezea ni vipi majimbo yaliyo ndani ya mikoa yawe hayakujumuishwa kwenye utafiti huo. Hivyo, alishindwa kuthibitisha hoja yake ni vipi CCM ilikuwa imeathirika na utafiti huo wa REDET iwe ya kimikoa au ya kimajimbo.

    Vilevile, Kinana alikuwa bubu juu ya inakuwaje Dr. Slaa awe ana mvuto mkubwa kwa wananchi kwenye kampeni zake lakini asiweze kuwa anakubalika kuliko JK ambaye watu huenda kwenye mikutano yake kusikiliza burudani za kizazi kipya.
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kinana anajua kilichofanyika, anahofu sana. Dr slaa anakubalika kuliko JK.

    TBC wafanye utaratibu kura za live , unapiga simu na kumtaja mgombea unayempenda awe rais 2010.

    Then wapime nani ataongoza. Matokeo yatawashangaza.
     
  3. M

    Masauni JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jambazi la kisomali linatufanya sisi wajinga kwamba hatuna akili! Yamechakachua kura za maoni kwa kushirikiana na REDET, then anajifanya analalamika ili tuone kuwa hakukuwa na mawasiliano yoyote katika uchakachuaji kati ya CCM na REDET. 2010 sidanganyiki, mama, baba,wadogo na kaka zangu hatudanyanyiki.
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwa ha ha ha .. kuna watu wamefanya uozo maishani mwao to a point kwamba hawajali tena kama wanachoongea au kufanya kinachukuliwa vipi na wasikilizaji wao.

    Kinana:

    1. Meli yake ilikamatwa ikiwa na mali haramu
    2. Uraia wake ni wa utata
    3. Amekuwa akihusishwa na ughaidi wa somalia
    4. Biashara zake za utata zinahusishwa na ukwepaji mkubwa sana wa kodi Tanzania
    5. Alifoji risiti za mama salma

    ....

    Na bado anapewa microphone na kumwaga upupu kwa watanzania as if nchi haina vyombo vya usalama na sheria?!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Amehusika na milipuko ya mabomu ya Kigaidi Uganda!
     
  6. Mentee

    Mentee Senior Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kinana anadhani kwa kutoa msisitizo na kulalamika kwamba REDET imewaonea atabadili mawazo ya Watanzania wapenda maendeleo na mageuzi... Hatudanganyiki!!! Mi nimeshawaelimisha watu wote kijijini kwetu na wanamkubali Slaa kupita maelezo. Wanamapinduzi wenzangu, tukawaelimishe ndugu na jamaa zetu vijijini. Hata wao wanaona machungu ya kuongozwa na CCM ila hawapewi elimu ya Uchaguzi. Siku moja utakayotumia kijijini kwenu italeta mabadiliko kuliko siku 365 tunazotumia kukaa mijini na kutaka mabadiliko. Vitendo ni sasa.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Umeniwakilisha mkuu! This is what i was also thinkin.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mzee watu wangapi wanauwezo wa kumiliki simu na pia kupiga? uwezo wa tibisii kupokea simu ukoje?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yaani ccm wan a mbinu za kizamani sana..wanajua jk hapati hat a kura asilimia 30 lakini bado wamo tu
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ukiongelea TBC unantia kinyaa!
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kweli bana hebu na wewe kesho itisha presi konferensi utangaze matukeo ya utafiti wako labda wataacha.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kanye
     
  13. M

    Masauni JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Burn unaonekana wewe uliwahi kuugua degedege
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ukishikwa kinyaa unafanya hivyo? Me huwa natapika!
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    unatumia kiungo gani kutapikia?
     
  16. M

    Masauni JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unayejiita burn nakuuliza tena ulishawahi kuugua degedege? nataka nikusaidie maana matokeo ya huo ugonjwa ni kutokuwaza sawasawa
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nenda kwenye kamusi ya kiswahili sanifu!
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    huwa nashindwa kutofautisha mdomo mchafu na m.k.u.n.d.u , kwa hiyo mdomo mchafu ukitapika huwa sioni tofauti na kunya.
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizi kubwa la CCM -- kukosa mtu safi wa kuwa msemaji wao mkuu hasa wakati huu wa kampeni. Mimi nadhani CCM sasa hivi hawana kabisa viongozi wasafi na ndiyo maana watu kama kina Kinana wanafanya kazi hiyo. Tatizo linakuja pale chochote anachotamka watu kwanza huanza kushambulia uchafu wake na kutupilia mbali yale aliyoyatamka. Nawaonea huruma CCM kufikia level hii... INASIKITISHA!!!!!!
     
  20. M

    Masauni JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siunaona ninayosema unatatizo la kiakili wewe. Pumbavu
     
Loading...