Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimombo na Sms

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jrmlaurence, Jan 26, 2012.

  1. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamaa katumiwa msg na dem wake,kutokana na urefu wa msg ikashindwa kufika yote mwishoni ikaandika'some text missing'jamaa na kizungu chake cha kubabaisha, hivyo maneno ya mwisho hakuelewa maana yake lkn akahisi litakuwa neno la kimahaba,kusudi aonekane mjanja akajibu, "some text missing too dear"
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah thanx kwa kunikumbusha..............
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    da hii kali dia.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya hongera kwa uhodari wa ku kopi!!!
     
  5. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ASante na wewe hongera kwa uhodari wa ku............paste
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili jukwaa limeanza kupoteza mvuto
     
  7. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sawa sawa na ile jamaa kaambiwa happy birthday akajibu the same to you
     
Loading...