Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilwa Road baada ya kumalizika imeanza kuharibika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magobe T, May 7, 2009.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,574
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Barabara ya Kilwa inapitika vizuri baada ya kazi ya ujenzi kumalizika. Ila tatizo ni mifereji. Kuna uzembe kiasi kwamba sehemu kadhaa zimeanza kuonyesha mmomonyoko hasa kuanzia kwa Aziz Ali hadi Mbagala Rangi Tatu.

    Pili, baadhi ya madreva wanaegesha magari yao kwenye sehemu iliyoachwa wazi (katikati ya barabara) hasa kwa Aziz Ali, Mtoni-Mtongani na maeneo ya Mbagala Rangi Tatu.

    Tatu, kwenye 'round abouts' kumeanza kuonyesha uharibifu pia. Kunakuwa na matutamatuta kwenye lami. Baadhi ya watu wanasema barabara haikujengwa kwa ubora unaotakiwa kwa vile ulikuwa msaada kutoka serikali ya Japan, hivyo wahusika hawana uchungu na fedha iliyotumika na ndio maana mifereji imeachwa bila kujengwa vizuri au sehemu zile ambazo imejengwa siyo kwa ubora unaotakiwa.

    Nne, kwa vile barabara yenyewe imejengwa bila ya kuwekwe njia za dharura, madreva wanatumia nafasi inayotumiwa na waenda kwa mguu ili kugeuza gari kama wanataka kurudi walikotoka au kama kuna haja ya kwenda kwenye kituo cha mafuta.

    Je, wengine ambao mmeshatumia barabara hiyo mnasemaje?

    ========
    August 2011:

    Magufuli kwa kuwafanya Kajima warudie barabara ya Kilwa, umeonyesha leadership!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,800
    Trophy Points: 280
    For the past two years engineers had been working on a damaged section along Kilwa Road near Karibu Textile Mills (KTM) in Temeke District, Dar es Salaam without success. The repair work is yet to be completed.

    [​IMG]
     
  3. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Japan [kupitia ubalozi wake hapa nchini] imekubaliana na Wizara ya Ujenzi kuwa Barabara ya Kilwa haistahili kupokelewa.

    Kutokana na hali hiyo Magufuli ameshinikiza mkandarasi airudue upya jambo ambalo Wajapani [kupitia Balozi] wamelikubali akiwemo mkandarasi [Kajma] mwenyewe. Ikumbukwe fedha za ujenzizilitolewa na Serikali ya Japan.

    Ngereja na Mkulo wanasubili nini kuiga mfano huo kuhusu umeme na misamaha ya kodi?!!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ni taarifa nzuri. Japan wamesema lini hayo?
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari njema, lakini SOURCE PLS!!!
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na wahandisi wetu waliosimamia uzembe huo amewachukulia hatua gani?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wetu waadhibiwe na sio wao wanaorudia tena tuna uhakika gani wataweka yenye kiwango wizi mtupu
     
  8. k

    kayumba JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Kama sikosei hiyo ngoma ilisimamiwa na hao hao Wajapan!

     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndiyo habari kuu TBC1, fuatilia mkuu!
     
  10. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya habari ya ITV leo jioni.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yah kwa kweli ile road huitaji kuwa mhandisi kugundua mapungufu hata kama ni msaada!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    Balozi wa Japan pamoja na Waziri Magufuli wametangaza kuwa barabara ya Kilwa iliyojengwa chini ya kiwango, kurudiwa tena kujengwa upya.

    Balozi wa Japan ameomba msamaha kwa kampuni ya Kajima kutokujenga kwa kiwango barabara hiyo. Kampuni ya Kajima itarudia kujenga kwa gharama zake.

    Ahsante Kikwete, ahsante Magufuli, ahsante Balozi wa Japan.

    Makosa yametendeka, makosa yameonekana, makosa yamekubalika, makosa yanarekebishwa. Huo ndio uongozi mahiri na si kulalama tu kutwa kucha.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Habari njema hii kwani barabara ile ipo chini sana ya kiwango,ila naomba kujua inakuwaje balozi ndio atoe tamko? au kajima ni kampuni ya serikali.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Hongera rais mtarajiwa na mkombozi wa tanzania aliebakia
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    Ngereja kisha irudisha Dowans kwa jina jipya, mbona husemi hilo?
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Huyo ndio waziri pekee ndani ya ccm namkubali sana huyu WAZIRI.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    bara bara ya kilwa road?????????? Eh eh eh eh rudia tena gamba..

     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kilaza huyu
     
  19. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kajima,kajima,kajima a company of repute leo hii inaambiwa itengeneze upya barabara-yaani kajima must now be so desperate ku risk reputation yao
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu kwa habari, nyie wengine mnasubiri source hii inadhihirisha jinsi gani hamjishuhurishi kufanya tafiti za source
     
Loading...