Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro stars aibu

Discussion in 'Sports' started by Mr Mayunga, Dec 3, 2011.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa kili stars 0,na zimbabwe 2!TZ tunasogea kweli kisoka?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Tokoliao
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    M nasema hawa ni kuwapelka lugalo wanachapwa bakora huyo julio unamvua nguo chupi unamchapa waya kama mwendawazimu alafu unawaweka kambi jeshini nakwambia wakikaa awaoni uchi ovyo wanashinda we wakifika hotelini usiku wanashinda na mabibi wamechoka wengine wanakaribia kufa unahisi na jua hili kiuno kitageuka loh
     
  4. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hawa kili stars wapelekwe jeshini walambe fimbo wiki moja.
     
  5. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi kweli tunalalamika? uteuzi na maandalizi yalikuwa duni. Kingine TFC walionyesha udhaifu mkubwa kukubali eti Kili isimtumie kocha wa Taifa stars, kwa nini wasiwaulize wa zanzibar serikali ya Tanzania Bara iko wapi? Bara ndo serikali ya Muungano, hivyo ina haki kutumia raslimali zote za muungano, kwanza ndo wachangiaji kwa asilimia 100.
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wameniaribia wikiend.....,,
     
  7. l

    leloson Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chakushangaza zaid, zimbabwe wanashangiliwa zaid licha ya kuwa ugenini, hii inaonyesha ni jinsi gani watanzania wamekua na hasira na uwozo wa nchi hii. hali inatisha.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    unafikiri chadema wanapenda kuingia mtaani ??
    ni takataka na uozo kam huu mpwa so twaitaji mabadiliko
     
  9. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa sana...tupigwe 5 ntafurahi sana...Giza linapozidi tutambue alfajiri imekaribia!
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mazoea ya soka la mdomoni
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    SIMBA leo wametuaibisha sana..wakubali kufungwa kirahisi ivyo nyumbani.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Si wanajiandaa na kotokoto sijuui ya ghana so wanafanya mazoezi mkuu
     
  13. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tumeweza, tumethubutu na tunasonga mbele!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mnapoteza muda kushabikia soka liliokufa. Poleni sana.
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nafurahi wanaposema tunasonga mbele.mpira wa bongo ni shida tupu!
     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hii timu ni bomu kabisa
     
  17. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani! Msingi wa timu ya taifa ni vilabu! Je vilabu vyetu vina mafanikio gani kwenye mashindano ya kimataifa?
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Itakuwa Asante Kotoko ya Ghana.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hehe jana nimesikia beki wa kulia Geofray Taita kakutwa na Malaya akijisevia chumbani mwake.....nasikia kafukuzwa kambini.....duh hawa ndio wachezaji wa tanzania bara bana...
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yoyo naona umerudisha ka-mdudu kwenye avatar
     
Loading...