Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro m' awards.je? MPOTO na MPOKI nani alistahili.

Discussion in 'Entertainment' started by commonmwananchi, Mar 27, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wana JF,naomba maoni yenu kuhusu hili. wote wameimba na ku-ghani,aina ya beat ni moja.huyu kaimba "mjomba" mwingine kaimba "shangazi"
    *muanzilishi wa tungo alikuwa MPOTO.
    *akafuatia MPOKI aka-paste.
    Je maamuzi ni sahihi? au ndio ujumbe wa mpoto kwa mjomba umefika na kumponza NAWAKILISHA..........
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Kwani Mpoki kashnda kwenye category gani?

    Ndio mambo ya demokrasia hayo! Hata mimi cjui ni kwa nini CCM inaendelea kutawala Tz:lol:!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii imefichwa kwenu.
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ni usanii tu!wimbo wa mpoki hauna ujumbe wowote zaidi ucheshi,hakustahili hata kuwa nominee!Hii inadhihirisha kuwa hata waandaaji hawako serious!
     
  5. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kosa lilianzia kwa kumchagua kushindana, maana mjue mashindano haya yamepigiwa kura na wapenzi, sasa kama Mpoki ana watu wengi huwa anawapasua mbavu kwenye Comedy unategemea Mjomba Mpoto atapata nini? Tena hili nakumbuka hata Masanja alikuwa akimpigia upatu sana kwenye kile kipindi chao cha ze comedy, lakini mshindi wa ukweli ni Mjomba Mpoto, pole sana Mjomba endelea kutafuta nauli utafika tu.
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Makosa yalifanyika kumpitisha Mpoki kuwa mshiriki, wakati wimbo wake hauna ujumbe wowote. Waandaaji waangalie sana mambo kama hayo yanaweza poteza maana ya Mashindano.
     
  7. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maana ya mashindano ipotee mara ngapi?
     
  8. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    • Sikiliza mistari ya msanii huyu
    • GAMESIS
    • Wasanii wa Bongo Flava wameshanunuliwa na mafisadi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. P

    Pomole JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani haya mashindano ni ya kitaifa na nani aliyapitisha?Mimi nikitoa tuzo zangu je itakuwaje?
     
  10. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WaDanganyika kwa kuchakachua hata music hamuachi kitu.

    Pale lazima alikuwa apate Off side trick na wimbo wao wa Ahmada au Mpoto na adela. lakini sio Mpoki.

    Nahisi ndugu yetu Ruge Mutahaba alifanya mambo pale.

    Ingawa inakatisha tamaa wasanii wengine
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    naaam kosa lipo kwa waliopitisha majina kupigiwa kura... Wapiga kura wenyewe ndo walewale waangalia komedi mnategemea nini?

    Offcourse mpoto deserved that award
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Watanzami waliambiwa wampigie kura yule wanayeona ni bora....hawakupewa vigezo. Wakapiga kura kwa utashi wao. Utashi wao uliaminiwa ndio maana wakapewa dhamana ya kuchagua wanayemuona ni bora. Nao hawakufanya ajizi, Mpoki ni bora kuliko Mpoto n.k.

    Washindi wasilaumiwe, wapiga kura wasilaumiwe.
     
  13. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi naliona tatizo lipo kwa waandaaji wa tuzo kwa kuupitisha wimbo wa MPOKI kuingia kwenye mashindano. Unaweza kuu-nominate uchafu ule watu wakaupigia kura ya kushinda? Ni nani huyo ambaye alipata hata wazo la kuupendekeza huo wimbo wa MPOKI kwa jambo lolote lenye akiri? Kilimanjaro Music award wamefanya mengi makubwa lakini kwa hili WAMEFANYA UTUMBO, UTUMBO TENA UTUMBO ULIOOZA! Acheni mzaha kwenye mambo ya msingi katika maisha.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndivyo washindi wa Tanzania mara nyingi wamekua wakipatikana: msishangae, hata viongozi wa nchi walioko madarakani wengi tulishangaa walivyo ibuka washindi katika nafasi walizopo.

    Hakuna cha Mpoto: Mpoki anafaa kwa zawadi aliyopata kwani ndivyo wapira kura walivyoamua.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kimsingi watanzania wengi hawako makini kwenye mambo ya msingi..................ukimpa mtu aliye kwenye nchi ambayo wako makini na mambo ya msingi asikilize wimbo wa Adela wa Mjomba Mpoto na Shangazi wa Mpoki hawezi amini kilichotokea pale kwenye hizi awards...Nadhani wakati mwingine akili ya kawaida lazima itumike......
     
  16. Kowan

    Kowan Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo mambo ya kijinga jinga yanayofanywa na watu wazima ,... ni aibu. na mwingine ataiga ataimba mam dogo afu anapewa tuzo
     
Loading...