Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilicho mpata Dr.Ulimboka ndiyo hali halisi itakayo wapata wengi kabla na baada ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Jun 27, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na hali ilivyo sasa ni bora wapenda mabadiliko wakaanza maandalizi mapema ili kukabliana na udhalimu ambao umeanza kujitokeza. Msidhanie walioficha mabilioni ya pesa Uswiss na maovu mengine watakuwa tayari kuona utawala unao walinda uanguke. Wako radhi hata kumwaga damu ili maslahi yao yasihujumiwe. Wanajua mkono wa sheria utakuwa juu yao baada ya anguko la utawala ambao wanatumia udhaifu wake kujikita mizizi ya unyonyaji.

    Kutegemea sanduku la kura pekee halita tosha, ni budi kufanya maandalizi zaidi kuondoa udhalimu kwa sababu vyombo vya ulinzi na mahakama mwelekeo wake siyo mzuri. 2010 bilashaka mlishuhudia tume ya uchaguzi madudu iliyofanya. Mpaka tunafika 2015 hali itakuwa mbaya sana kwa wanaounga mkono M4C. Nchi yetu tunako elekea siyo muda mrefu tutaanza kushuhudia matukio ya ugaidi. Matukio ya aina hii hufanywa kama tunavyo shuhudia kwenye nchi nyingine na watu ambao wameona maisha hayana thamani tena kutokana na ugumu na kupoteza matumaini na wako radhi kujitoa mhanga ili kutetea haki za wanyonge.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  3. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike! Mliyataka wenyewe!! Acheni serikali ifanye kazi yake! Hiyo serikali mnayoilalamikia mliiweka madarakani wenyewe. Mkatanguliza ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa bila kujali uhalisia wa mambo. Sasa tulieni mnyooshwe vizuri hadi hapo mtakapopata akili 2015.
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watanzania walichagua chadema wenye mabavu wakasema hapana. Sasa risasi nje nje. Utawala wa mtu mjinga na dhaifu vs werevu wengi. Hali inaelekea mabadiliko. Hakuna chama kilicholeta mapinduzi duniani kisha kikaleta maendeleo ya kiuchumi.
     
  5. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona tusiwe watu wa kuconferm kila kitu kwa kuhisi tuu. Sawa dr ulimboka alivamiwa akapigwa akaumizwa lakini naona tuangalie mambo matatu ndiyo tuyahisi na sio kukazania only serikali ndiyo itakuwa imefanya hivyo. Mambo hayo ni kama yafuatayo.
    moja; may be serikali inahusika kutokana na huo mgogolo
    mbili; labda dr ulimboka alikuwa na ugomvi na watu fulani labda kwa yeye mwenyewe kujua au kutokujua kuwa kuna mtu au watu wanamchukia so watu hao binafsi waliamua kutumia mwanya huu ili kumshambulia daktari huyu wakijua kuwa lolote litakalotokea sasa watu wengi watainyooshea selikari
    tatu; labda kuna mtu au wtu waliopoteza ndugu zao wapenzi katika kipindi hiki cha mgomo so wameamua kulipa kisasi kwa mtu ambaye ni kinala wa suala hilo.

    Kwa hiyo tukiwa ni watu wa kujchangia maada katika uwanja huu ni vyema tuthink big sio kufikiria tuu karibukaribu.
    Ahsanteni
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chukua like zaidi..unafaa kufanya kazi ya upelelezi...ningekufahamu ningeku-suggest mahali.
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    hilo linajulikana long time.Utawala dhalimu hulewa na sifa,sifa zikipotea kuanza vitisho na baadaye kuadhibu, ila wapinzani wakiongezeka hukimbia.

    Ni mfano wa mwanamume mbabe wa hela, na mwili ila hana mvuto kwa wachumba huwa wanachagua kuwapiga wapendwao na baadaye ikibidi mchumba.Hiyo ndio habari ya chama tawala kibaya, serikali mbaya,dini mbaya, watu wabaya,
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    kweli chadema wamevamia JF, lete habari zingine basi, hii issue mbona imesha chuja.
     
  9. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuleta siasa kwenye maisha ya watu lazima ufikilie kwa hali ya juu sio kila kitu kikitokea moja kwa moja serikali. Tunavyo jadili mambo yanayohusu maisha ya watu tuziweke siasa pembeni uchadema, uccm, ucuf ukae pembeni msitumie kipigo cha ulimboka kufanyia kampeni
     
Loading...