Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kili Music Awards 2012!

Discussion in 'Entertainment' started by yantuzu, Apr 15, 2012.

  1. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka huu hizi tuzo zimekuwa powa sana, wanamuziki wengi na wadau waliopata tuzo kwa namna moja au nyingine walistahili sana maana wamefanya kitu kwa mwaka uliopita.
    1.Sijaridhika na mwimbaji bora wa kike kuwa Lady Jay-de, sijaona kitu alichofanya kiukweli kwa mwaka jana, Linah alikuwa best choice kwa upande wangu.
    2. Waandaaji wa music kuna kichwa Marco Chali, huyu jamaa ni mkali sana ila hajawahi kupata tuzo hata moja, sina uhakika kama Maneck anamfikia Marco Chal.
    Wapiga kura wakati mwingine hatuangalii kazi ya mtu bali tunafuata Ushabiki na hicho kinawakatisha tamaa watu wenye bidii zao.
    Ni maoni yangu tu wadau, msijenge bifu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Tunzo bora ya taarabu eti anapewa B12,eti producer bora anapewa maneke si bora angepewa water bongo fleva mapepe bongo fleva kicheche itafahamika tu!
     
  3. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi hapo wamenikera sana!
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    May b umeanza kufuatilia tuzo this year,marco chali ameshawahi kuchukua hiyo tuzo mwaka 2009 bilashaka.kwa mwaka huu maneck katoa hits nyingi zaidi i.e hakunaga,starehe gharama,usikate tamaa,mawazo,etc realy deserves it..
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jay D anastahili hajapatikana wakumshinda !

    Tuwe wakweli anajitahidi sana
     
  6. e

    evoddy JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    MKATORIKI HALISI 'ROMA'alistahili kuwa mwana hipop bora kwa mwaka hapo nilidhika sana

    hongera sana kwa waandaaji na wapiga kura wote
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijafatilia show,ila kama roma kapata ni haki yake,
    jay d mwache apate wadau wanaoandaa weng ni watu wake
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    kama ni mfatiliaji sana wa tunzo hizi tangu zina anza utakuwa una kumbukumbu ya kuwa marco chali alishachukua tunzo hizi,jaribu kufuatilia! jamaa anastahili ila kwa mwaka huu maneck anastahili pia,amefanya kazi nyingi nzuri!
     
  9. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Jay dee ni mkalia lakini kwa tuzo hizi hakustahili kupata maana hakutikisa au hizi tuzo ni za historia na si kitu kilichopo? Mtu kama Suma lee na hakunaga, haina ubishi maana ni kila mahali utaisikia hiyo nyimbo!
     
  10. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fid q vpppppppp? had huruma bora tuielewe mitaa k hvo
     
  11. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fid-Q jembe ila muda wake wa kupata tuzo bado haujafika tu!
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata huwa sifuatilii
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    haufatilii! u stil want 2 comment! don u think its wastage of ur time!
     
Loading...