Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kile kilikuwa kifo fake nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malila, Jul 5, 2009.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wawili jana wameleta taarifa za kifo cha mjumbe mwenzetu,watu tukatuma hadi habari kwa marafiki zetu,kumbe fake? Naomba wakuu mtujulishe ilikuwa fake kweli au kuna linaloendelea?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee, una maanisha huyu? Mbona yupo live ? Hawa watoto wanachezea mtandao utawaweza? Sijui MODS wamemchukulia hatua gani yule alieleta ile taarifa..alitakiwa afutiwe ID na kupewa server ban.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    naona thread hii ya waarabu wa pemba!
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Jana jioni hapa ilikuwa mshikemshike,kuendelea kumtaja mtu aliyekoswakoswa na kifo, naona si vizuri ila MOD walitakiwa kabla/baada ya kuiondoa ile thread wangetujulisha wadau.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilisikitika sana habari hizo kwa zaidi ya wiki 2 sasa kuna watu wanaandika uzushi na vijimambo kuhusu mimi sijui nia yao nini halafu wanatumia majina bandia na ya ajabu ajabu tu mfano yule wa jana alitumia jina bootytalk - sijui modereta alikubalije kusajili jina hilo na hata ref alizotoa ni za majina ya watu ninaowajua katika mitandao mmoja nilimkosoa kuhusu kuleta software zake za kuuza hapa tanzania akanza matusi kule ethinktank inawezekana ndio akaja sasa na strategy hiyo baada ya kushindwa kujibu maswali yangu
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana SHY ila ndo dunia ilivyo.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    If they can't face you,you are far above them! they are coward.You know what keep on with normal life as if nothing happened.Otherwise these issue may hurt your feelings and will jeorpadize all other aspects of your life.

    Long live Shy, Yes I pray so that you may have abundantly life.
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Jamani msifanye utani na kifo mwenzenu sijaweza kula sawasawa kipindi hiki chote.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    pamoja na kusingiziwa kifo, lakini humu JF watu almost wote wanatumia ID ambazo sio majina yao halisi kwa sababu moja ama nyingine, kitendo cha huyo bwana kukuweka hadharani jina lako halisi kwa kweli ni kitu kibaya sana na hii inaweza hata kuogopa kumwaga madata humu JF kwa kuogopa kufahamika, POLE SANA KAMANDA
     
Loading...