Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila siku wachaga tu, leo sema chochote kuhusu wapare

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RECYCLER, Feb 18, 2012.

  1. R

    RECYCLER Senior Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapare wanasifika kwa bajeti nzuri, ila wanazushiwa eti niwafupi wakati sio kweli
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    wamefulia
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wanagawa sana
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni wabahili sana na wanaweza kula ugali kwa picha ya samaki. Jogoo ni mpaka azeeke kabisa ndo watamchinja,na wanapenda makande sana chakula ambacho mi sikipendi.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huwezi kulinganisha mpare na mchaga'wapare ni maskini wa mwili na roho kwa hiyo hatujadili watu kama hao'hawana sifa ya kujadiliwa
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    wapare ni wabahili sana,, samaki anapikiwa mchuzi mara 2 alafu jirani anakuja kumuazima tena huyo samaki anaenda kumpikia tena mchuzi kama mara mbili ivi anarudisha kwa mwenyewe tena,, mambo gani haya!!!
     
  7. t

    tracy wa NJIRO Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanapenda kesi na fitina
     
  8. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha hao ndo wapare mkuu.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni wafupi bana....
     
  10. R

    RECYCLER Senior Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanagawa sana pesa
     
  11. R

    RECYCLER Senior Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    searching...........
    loading..............
    No network......
     
  12. R

    RECYCLER Senior Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta unauhakika?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sio wote lakini wengi wao ni wafupi...
     
  14. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanaume wanaanika dawa za kuongeza nguvu za nanihii mchana kutwa ili zitumike usiku baada ya kula, wanawake wanafundushwa yale mambo yetu na shangazi zao, hivyo ukikutana nae kama haupo makini unakabidhi kila kitu... ni wataalam sana wa mambo yetu.
    nackia taratibu hizi ndo zinawafanya wawe wagawaji saaana kwa wanawake na wapigaji saaana wa vitu vya kwenye sketi kwa wanaume.
     
  15. A

    Ambakisye Lazar Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahahahahaaa...duh, hii kali mkuu.
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upendo ulioje kumwazima kitoweo mwenzako. Mara ngapi sisi wachaga tunaazimana kitoweo?
     
  17. R

    RECYCLER Senior Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mangi vitoweo vya ucku nn hivyo wachaga mwaazimana!
     
  18. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanawake wa kipare ni noma kitandani,wanakimbiza kama wazigua. Huwezi kuwalinganisha na wasoma magazeti wa kichaga.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanapenda makande sbb ni chakula chao cha asili, we ulitaka wapende nguruwe kama nyie?
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wapare ni wazuri wa sura na maumbo, wengi wana maumbo namba 8 na wanamgongo wa kibantu haswaa, mambo ya 6*6 huwawezi, ukioa mpare lazma uendelee sbb ni wachumi,wanaakili ya darasani sana, na pia wanajua kupenda kiukweli ukweli.
     
Loading...