Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Nikiwatajia Kabila Wananikimbia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Nov 13, 2009.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Naombeni ushauri kutokana na tatizo linalonikumba ktk haya mambo ya kimahusiano. Ni muda mrefu nimekuwa nikikimbiwa na wapenzi, na hii hutokea kila ninapowatajia KABILA langu. Mpenzi wangu wa mwisho niliamua kumueleza nia yangu ya kwenda kujitambulisha kwao, lakini alikataa kwa sababu kuwa hawezi kuolewa na mimi, hata kwao watamshangaa kuolewa na mtu kutoka kabila linalosifika kwa uchawi(sina uhakika na hili) na uhusiano uliishia hapo. Kutokana na umri kuanza kunitupa mkono, nimekuja kwa staili ya kuoa na nimepata binti mmoja ambae bado hajapata details zangu. Kutokana na experience niliyopata kutoka kwa wapenzi wa zamani, nafikiria kumdanganya kuhusu kabila langu ili naye asije akanibwaga.
    Naombeni ushauri nikaoe kijijini mtu wa kabila langu au niendelee na mpango wa kumdanganya huyu kuhusu kabila langu!
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kudanganya ndio unaharibu kabisaaaa... kwani huko 'Lyamba la Mfipa' hakuna mabinti wazuri uoe ili kudumisha mila na desturi?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    heheee,kabila lako ni mfipa? maana hilo jina lako ni la mbuga ya wanyama huko Rukwa na nasikia zamani kulikuwa na kibabbu cha miujiza huko.
    Lakini isikupe tabu.Nenda kanisani hawaangalii makabila,pengine wewe huwa unawapatia club bilicanas.
    Hata ukidanganya haisaidii,unaweza funga ndoa mkaishia kwenue talaka.Hujafanya bidii tu kutafuta atakayekupenda kwa dhati bila masharti.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wapo mkuu ila tatizo ni kuwa huu utandawazi umesababisha muda mwingi tunakuwa mbali na jamii zetu.
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hao wadada unaowapata jamani ni wa wapi ambao mpaka leo wana imani hizo?....
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mweleze ukweli, akikimbia ina maana hakuwa wako. Mbona wapo mademu wengi wasiojali huo upuuzi wa kabila, uchawi nk.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ndio mimi Mfipa. Ila kupata hao watakaopenda bila masharti inakuwa ngumu, kama hawapo vile!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nashangaa, tena wengine wameenda kidato!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Lol!

    unajua, umesema pointi moja nzuri sana.
    Si kila mwanamke/mwanaume utayetaka kumuoa/kuolewa naye anafikiria au kulitaka hilo toka kwako.

    Vuta subira na endelea kutafuta, ipo siku utajaaliwa aliye wako... ila nawe umtunze, umlee, umheshimu na umthamini uamuzi wake kukubali kuolewa na/kukuoa wewe!
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole aisee zingine ni stereotypes ambazo kazi kubomoa na sio maendeleo. lakini ni bora kuwa m-wazi akikupenda ajue kabisa amependa nini. kwani anaoa kabila? karne hii bado watu wana haya maupuzi!!!
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hao hawapo tayari kabisa, wana wenyewe...wanakubalije muwe wapenzi then ukitamka ndoa wanagoma, kwani hawakuona kabila lako toka mwanzo....uckate tamaa wala ucjali umri endelea kuomba wako yupo mwema/mzuri tu.
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Isije ikawa wanaangalia ATM kadi yako ni ya mbinde wanaishia kusingizia kabila? there must be something wrong with you kwa kweli,haiwezekani kuwa wakimbie kabila.Hebu jichunguze vizuri maisha yako na strategy zako za kuwaelezea unachohitaji.
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MKUU RUDI HUKO HUKO KIJIJINI!
    kwakua kutokana na kanuni za fizixi, TO EVERY ACTION THERE IS EQUAL AND OPPOSITE REACTION!, means kwamba kama wewe mabinti wengine wanakukataa kwa kabila lako, inamaana hata mabinti wa kabila lako watakua wanaogopwa kwa kitu hicho hicho, unanipata hapo mpwa?
    inamaana sasa wewe tafuta hao hao mabinti wa kabila lako hawatakutosa, simple and clear!.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mkuu GP, dada mmoja wa kabila langu niliwahi kumuapproach akakataa eti akadai mimi ni kaka yake(eti watu wa kabila moja ni ndugu).
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wewe bado wako hajafika, kuwa mpole tu ma bro! vuta subira upate mke mwema.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kweli subira yavuta heri.
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah, mkuu!.
    jaribu tena na tena mazee usiseme tuu subira yavuta heri, pengine ulimtongoza mara moja tu, watu tumeshafukuzia miaka 2, si nchezo yataka moyo!.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakushauri usali sana na uzidishe maombi maana mke mwema anatoka kwa Mungu shukuru hao walio kukimbia ni wachunaji tu na ungebahatika kumuoa mmoja usinge dumu nae
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mpwa umeongea point hapa, nimekugongea
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine unaongea pweinti hadi basi.kula tano
     
Loading...