Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la kheri wahitimu SUA....!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee, Nov 25, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Napenda kujumuika na watanzania wenzangu kuwatakia kila la kheri wahitimu wote wa SUA-SOKOINE UNIVERSITY.

    Animal Science, Veternary Medicine, Tourism, Agri. General, informatics, Education n.k. Jamii inawahitaji. On love.


    Wengine wanapoke first degre, masters na phd, mungu awe nanyi.

    Elimu mliyoipata iwe na faida kwa jamii.

    ONE LOVE...........
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Best of Luck Rural development, agronomy, Forest, wildlife, extension, n.k
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nami nawatakakia wahitimu kila la kheri ktk mparangano wa soko la ajira.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    karibuni huku kitaa ambako magamba wamehsakuharibu kabisa!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila la heri wote mlioweza kuhitimu mwaka 2011!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kuna kila haja ya kuwapongeza, Agr. Eng wamekula semistes 8, BVM wamekula semister 10.

    Wote mliofanikiwa kumchomoka Sembuche. Ebwana one Love.
     
  7. Douglas Msele

    Douglas Msele Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtafuta mwenye ujzi wa kutengenza vyakula vya mifugo tuude kampuni twende benk ya kiislamu iliyoanzishwa jana tuchuke mkopo usio na riba tujiajiri wenyewe hii tabia ya kuipigia serikali magoti kuomba ajira na ujuzi tele kichwani ni kujidhalilisha.
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenikumbusha sembuche mzee wa pikipiki kubwa na masendeu, mzee wa MB 100, ila mbona umemsau Elisande mzee wa Ps 100? Na wale wazee wa Animal science wakorofi? Kikuli je unamkumbuka?
     
  9. Z

    Zidy Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wahitimu Sua taifa linawategemea katika kila sekta.msiende kukaa mtaani kwa kujibweteka kua ajira hamna jamani..
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona.hamtutakii KILA LA HERI WATU WA MUCCOBS.......TAWI LA SUA!!!"""""%%
     
  11. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu awabariki wote
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    pamoja sana. Mungu awe nanyi.
     
  13. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasije wakalisahau lile lifaculty maarufu kwa kuramba vichwa FACULTY OF SCIENCE
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    benki ya kiislam? Douglas ni jinalo halisi au...
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    siku hz muccobs wanatoa degree?
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    upo nyuma sana mkuu. Mbona kitambo sana.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    wakati nipo Sua, kuchukua elective inayotak FoS ilikuwa ni sawa na ku-risk maisha yako.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mbona wenzenu hapa CONAS wanapiga sana,au nyie wasuaso mmezidisha anasa?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    mkuu haujanielewa vizuri.
     
Loading...