Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*Kila la kheri kidato cha nne*

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pdidy, Oct 4, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kwa wale wote wanaotarajia kufanya mtihani w akidato cha nne jumatatu ijayo nawatakia kila la kheri na mungu awalinde mpaka mtakapomaliza mitihani yote NENO LA MUNGU LINASEMA HATATAKUWA MKIA BALI VICHWA SO NAWAHIMIZA WOTE MSIKATE TAMAA MUNGU YU PAMOJA NANYI.....
    NINAONDOA PEPO LA UWOGA PEPO LA KUFELI MTIHANI NA KILA MLICHOSOMA KIWEPO KWENYE MAKARATASI YENU......

    WENU
    MAMA MIA
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nungana nawe mama mia...nawatakia kila la heri katika mitihani yao.Ukizingatia kwa sasa ukimaliza form for bila kufauli unakuwa kituko....

    Mungu awatangulie.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wish u all the best tunawaombea mkutane na maswali mnayajua mfaulu.
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    All the best wifi Yangu Oliva na wanafunzi wote wanaotarajia kufanya mtihani!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Oct 4, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    May God take you through exact angles.All the best watahaniwa wote na bwana mdogo Erasto wa Ifunda
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ila angalia kusiwe na forgery kiasi mitihani ikafutwa.
    Maana katika kipindi hiki nasikia mitihani huwa inavuja kinoma
     
  7. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    All the best
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na huu mgomo wa walimu watapona kweli wanafunzi wetu...wadogo zetu...watoto wetu?
    Kila la heri.
     
  9. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri kidato cha Nne, Mwenyezi Mungu awawezeshe kukumbuka yale yote mliyofundishwa.
    Roho wa Mungu awape uweza wa kujibu hata yale ambayo hamkufundishwa.
     
Loading...