Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la Heri....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Oct 27, 2010.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    KWa wagombea wote wa nafasi za Ubunge, Uwakilishi na Urais, kwa wanachama wote wa vyama vinavyogombea uchaguzi mkuu 2010, kwa wapiga kura wote waliojiandikisha na watakuwa vituoni wakipiga kura Jumapili, kwa Wananchi wote wa Tanzania walioko ndani na nje ya nchi. Mchungaji anawatakia KIla la Heri katika uchaguzi huu mkuu.

    Jumapili hii tumia haki yako, iheshimu katiba yako, ilinde nchi yako, piga kura kwa kutumia moyo wako na upeo wako na si kwa vitisho au kurubuniwa.

    Natanguliza hongera kwa wote watakaochaguliwa, nawapa pole wote watakao shindwa, naomba tuwe na utulivu kama tuna wasiwasi wa dhuluma au hujuma.

    KIla la Heri ndugu Mtanzania.
     
Loading...