Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la heri CDM.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mahoza, Mar 31, 2012.

  1. m

    mahoza JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,030
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Usiku mwema kwa wote na Arumeu Mashariki msisahau Kira yenu ni muhimu kwa hii nchi. Watu wote kapigieni Kira CDM. Peoplezzzzzzzzzzzzzzzz power. LOL.
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoko mkuu. mungu atatusaidia
     
  3. P

    PJS Senior Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza na Mungu,tumemaliza na Mungu,Viva Chadema.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hueleweki,kumbe we kamanda,tabu kule ktk uzi wa mamvi umemtusi Dr W.P.Slaa,mwanaume huwa anapigana kamili kamili jomba
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    haukunielewa ni precaution.
     
  6. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    ameni!
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani wana cdm arumeru lindeni kura zenu, minyang"au ya ccm itajitaidi kuiba sauti zenu, msikubali msiruhusu magari kuingia vituoni baada ya nyie kupigwa kwa kura
     
  8. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu ibariki CHADEMA HAPO KESHO
     
  9. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viva CDM, kesho ni ushindi wa nguvu kabisa.
     
Loading...