Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila basi kuwa na mkanda leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Nov 27, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kila basi kuwa na mkanda leo

    Friday, 27 November 2009 07:13
    Na Hilary Komba

    UKAGUZI na kamatakamata ya mabasi ambayo hayajafungwa mikanda katika viti vya abiria ilianza jana kwa mabasi yaendayo mikoani.

    Kamanda wa Kikosi cha Usalama Barabarani, Bw. James Kombe amesema shughuli hiyo imeanza baada ya kazi ya ufungaji mikanda kumalizika Novemba 26, mwezi huu.

    Alisema serikali ilitoa agizo hilo kwa wamiliki wa mabasi yaendayo mikoani na daladala kufunga mikanda hiyo katika viti kwa hiari lakini kwa sasa wakati huo umeisha na jeshi la kikosi cha usalama barabarani limesha sambazwa kuyakamata.

    "Kwa sasa tumejipanga vizuri na tutahikisha tunakamata mabasi yote ambayo hayajafunga mikanda na kuyafikisha kwa Mamlaka ya Udhibiti wa Usafiri wa Majini na Nchi Kavu (SUMATRA) ili yatozwe faini kwa kukaidi kufunga mikanda hiyo kwa hiari," alisema Bw. Kombe.

    Alisema SUMATRA itakuwa inatoza faini kwa mabasi yasiyofunga mikanda kuanzia sh.200,000 na kuendelea ambapo shughuli hiyo inatarajiwa kuwa endelevu na baada ya kumaliza mabasi yaendayo mikoani watahamia kwa daladala.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nafikiri wange waangalia zaidi Madereva. Uzembe mwingi unaanzia kwao, na sio abiria.
     
  3. M

    Matumaini Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ina maana ndio itakua mwisho wa mabasi kusimamisha abiria? Je wamiliki wa mabasi watapokeaje kupungukiwa kwa mapato waliyokua wakipata kwa kusimamisha abiria?
    Abiria waliozoea kusimama ili wawahi sehemu (makazini) watafanyaje?
    Sitetei daladala na mabasi kusimamisha abiria ila nataka tuzungumzie upande wa pili wa shillingi wa hiyo operesheni ya mikanda ya mabasi
     
  4. A

    AM_07 Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sipingani nao ila kwa matatizo ya ajali tanzania, kufunga mkanda ndio priority katika rank ya sababu zinazosababisha ajali? mimi niko concern zaidi kuhusu ubora wa magari na uelewa wa maderewa wetu kuliko hata hayo ma mikanda, anyway who cares
     
Loading...