Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete yupo nchini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mamanalia, Aug 10, 2011.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rais wetu yupo nchini au? Mbona sisikii chochote kutoka kwake wananchi tunateseka na mafuta.
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha !!
    Abaki nchini achekwe?
    Nafikiri sasa anakata anga kuelekea Marekani kuhimiza uwekezaji
     
  3. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siyo rais wetu bwana!!!!! tz hatuna rais ! tumechoka nasema tena tumechoka na JK
     
  4. I

    Igangilonga Senior Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi hata sijui niseme nini kuhusu huyu jamaa ambavyo hayuko serious na mambo ya msingi.... yaani utadhani haoni adha ya mafuta wanayopata wananchi wake walompa kura....

    Na hafikirii kuwa hii adha inaweza kutikisa uchumi wa nchi kwa kipindi kifupi.... nachelea kusema kuwa yawezekana na yeye ni mmojawapo wa waagizaji wa mafuta hayo ndo maana anakuwa bubu kuhusu hili...
     
  5. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    jamani acheni jazba huyu jamaa ananianjena tu kwa watanzania ni watendaji wake ndo wanamwangusha. Hahahaaaaa
     
  6. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani acheni jazba huyu jamaa ananianjena tu kwa watanzania ni watendaji wake ndo wanamwangusha. Hahahaaaaa natania tu jamani.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yuko njiani, anaelekea Namibia kushughulikia tatizo la mgao wa umeme na ukosefu wa mafuta kwa wana wa nchi yake.. Asipoenda nchi itaingia gizani eti!..
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Last I heard, alikuwa anafuturisha viongozi wa dini na jana nadhani alikuwa na Rais wa Somalia.
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu JK kuwepo na kutokuwepo ni sawa tuu.............. Kagame alisema apewe bandari na airpot ili ili ailishe TZ na nchi yake...... Jamaa akachekelea tuuu.....Yaani we acha tuuuuuuuuuuu ..............Hatuna Rais ila tu LAIS
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Usirudie tena kusema hv
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    I wish tungemchukua Paul Kagame wa Rwanda kama rais wetu Tanzania angalau kwa miaka miwili anakuja kama Consultant na huyu JK anapewa likizo bila malipo akapumzike kwanza aone watu wanavyopiga kazi sio uzururaji tu.
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo Namibia Leo ndio ameingia
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kaenda kubembea zake, sisi tulie tu
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Vasco dagama ii na ziara zake bwana lool
     
  15. next

    next JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Apewe likizo ya malipo aende akazurure. We r better off without a president
     
  16. n

    ngoko JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anashughulikia matatizo ya somalia ili meli za mafuta zipite salama kwenye gulf ya Aden . Haya madogo madogo ametuma watendaji wake wayashughulikie taarifa ya utekelezaji atapelekewa
     
  17. samito

    samito JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk
    Bilal
    Pinda
    Makinda

    Hawa jamaa wameamua kutia pamba masikioni hasa kiongozi wao hapo juu, em leteni mwongozo wa kuwashugulikia hawa
     
  18. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Leo anafuturu na Sheikh Shariff....

    Jamaa naona amekata tamaa kabisa, ameamua kuacha nchi ijiendee yenyewe...

    Namshauri atafute remote control itamsaidia kupunguza jazba za wananchi...

    Unajua toka amekufa mtabiri wake Sheikh Yahya anapata tabu sana kujua what is next ndo maana ameamua kuuchuna tu
     
  19. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa naongea naye (JK) mida hii anasema asisumbuliwe mpaka baada ya IDD manake swaumu tu inamtesa
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha nakweli.. watamcheka akina lyatonga
     
Loading...