Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni nabii au mzugaji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 6, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,239
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Nauliza hivi maana alitwambia kuwa TUKITAKA KULA LAZIMA TULIWE. Je alikuwa ana maanisha nini? Maana sasa Waingereza wamesema mpake tulane ndio tupate misaada. Lakini cha ajabu M'kwere kakaa kimya hataki kutoa tamko. Na jumatano anakuja Mtawala wa hao wanaotulazimisha Tuwasujudie mashoga.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bujibuji acha kutoa mada ambazo hazina kichwa wala miguu, thread yako imekaa kimzahamzaha sana. JK alipozungumza hilo alikuwa anawatania na tena lilikuwa ni suala la kutangaza utalii wetu nje ya nchi. Matangazo hayo yalitolewa CNN, ndipo katika kuchombeza akasema gharama za matangazo yale ni kama kuliwa na siyo kukung'ung'utwa kama unavyotaka kukuhusianisha na wewe. Hivyo JK is neither msanii nor mzugaji.
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    JK anatuzuga tu na sanaa zake za kwenye ze komedi
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiyo ni tafsiri yako kama umezoea mambo mabaya si ajabu kutulazimisha wote kwamba JK alikuwa na maana ya tafsiri yako
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe umetumwa kwa kazi maalum ya kutafsiri kauli za Jk kwa mtizamo wa waliokutuma umelipwa kiasi gani
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk ni Nabii
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa ni nabii
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sitta ni nabii
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbowe ni Nabii
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    Nape ni nabii
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila na jambo na wakati wake.Kwa wakati ule ni sawa alipokuwa anazungumzia gharama za kuitangaza tz na resources zake.Lakini kwa sasa mtu akizungumzia kuwa eti ukitaka kula ni lazima uliwe,huyo muangalie vizuri au kaa naye mbali huenda si riziki!
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mzee acha utani humu kuna watu wazima na akili zao wanakusoma na si kwamba ulisikia peke yako huo utani wa m,kwere alikuwa akimaanisha hivyo.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siwapendi watu wanaoelewa halafu wanachafua jukwaa ili kutaka kudhalilisha viongozi ambao kauli zao zilikuwa open.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo JK alimananisha aliwe nani sasa?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jakaya ni mzurulaji
     
  16. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilichomfanya ahamia bara la Amerika ni nini?
     
  17. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unayetafsiri kauli visivyo pia unaweza kuwa si riziki

     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea kama unapenda mchezo huo ndio maana unafuatilia mama salma alishakuwahi
     
  19. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzurulaji humwona mzurulaji mwenziye ulijuaje kama na wewe sio mzurulaji ...... wewe uliyajuaje ya wazurulaji
     
  20. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe na wewe kamchezo hako unakafanya mbona unakafuatilia kiasi hicho?
     
Loading...