Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni mnyongaji mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masasi, Aug 27, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KATIKA MOJA YA KAMPENI ZAKE KIKWETE ALIDAI KUWA KTK UTAWALA WAKE HAJAWAHI KUTOA RUHUSA YA KUNYONGWA KWA MTU YEYOTE KAMA SEHEMU YA KUJINASIBU KWENYE KAMPENI ZAKE,KIKWETE KWANGU NI MNYONGAJI MKUBWA SANA,MIKATABA YA HOVYO INAYOWATESA WATANZANIA CHINI YA UTAWALA WAKE SIO UNYONGAJI?KUWAKUMBATIA WATUHUMIWA WA EPA WALIOKULA MABILIONI YA WATANZANIA AMBAO WANAKUFA KWA KUKOSA MADAWA SIO UNYONGAJI TOKA KWAKE?MISHAHARA DUNI,VIUWA MGONGO DUNI,MFUMUKO WA BEI KILA KUKICHA UNAOWATESA WANANCHI SIO UNYONGAJI WAKE?ANATAKA AINA GANI NYINGINE YA UNYONGAJI TOKA KWAKE HUYO KIKWETE ALIYEKOSA HURAMA KWA WATANZANIA?:A S-danger::A S-danger:
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :confused2:
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya uchaguzi bwana. Watu mnakurupuka tu na title zisizona mantiki. Nilidhani unataka kumuuliza Rais km yeye ndiye amepewa mamlaka ya kuidhinisha wauwaji wanyongwe, haoni kwamba hatimizi wajibu wake ipasavyo kwa mujibu wa katiba?
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mikataba ipi unayomaanisha? Au unamaanisha mikataba ya mtangulizi wake? Wewe upo wapi? mbona mikataba mingine ilimshinda kuvunja, sasa angefanyeje na yeye anataka utawala wa sheria? Mijitu mingine bwana, aghhh,
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mikataba yote ya dizaini ya chifu Mangungu, kila mtz mwenye akili timamu anaijua. Kama huna akili timamu bahati mbaya.

    It doesn't matter kama ni ya mtangulizi wake au la, yeye yupo incharge sasa na chochote kinachotokea sasa anawajibika moja kwa moja and it is his fault.

    Alipo mdau kunakuhusuni?

    Kama alishindwa kuvunja mikataba huo ni udhaifu wake, na ni sifa ya kiongozi asiyefaa.

    Bootylickers wengine bana..aargghh..
     
  6. M

    Martinez JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kweli kikwete ni zaidi ya mnyongaji, na mbaya zaidi ananyonga watu wasio na hatia. Kumbuka hata suala la Barrick kuachia maji yenye sumu yakauwa watu na mifugo yao. na ujue kuwa Kikwete ni mmoja wa wamiliki wa Barrick Gold Mine, anamiliki hisa katika kampuni hiyo ya kikoloni.
     
  7. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #7
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    huna sera wewe au umekosa title ya kupost humu? si ukae tu utulie maana unavyofanya mahusiano ya hoja kunyonga na matukio ambayo akili yako inakutuma hata haviendani. Jamani demokrasia hii mnakurupuka tuu hamjui mseme nini
     
Loading...