Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete naye amezidi uoga! gooosh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwafrika wa Kike, Feb 8, 2008.

  1. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Kikwete, hiyo nchi inayoitwa Tanzania imekuchagua wewe kwa sasa kuwa raisi wao na una kila mamlaka na nguvu ya kuamua na kuiongoza. Naomba nikukumbushe kuwa hauitaji kuomba ruhusa ya yoyote yule kufanya kazi yako. Haya mambo ya kushuhudia na kujua yote waliyofanya marafiki zake kina Karamagi, Msabaha, Rostam Azizi, Mgonja, na mzee wa kasungura na ndege ya kupaa al-fisadi bin Lowasa bado ulikuwa hujaamua tu cha kufanya na nani atachukua nafasi zao? Yaani mpaka Lowasa ajiuzulu huku akitoa kashfa kubwa sana ndio uanze kupanga pa kutokea?

    Pendekeza PM, nchi iende mbele kwa sababu hapa halali mtu leo mpaka kieleweke. Tukimaliza richmond tunakuja buzwagi, kiwira na zile pesa za benki zilizotumika kwenye uchaguzi mwaka 2005. Mhe Kikwete, majina watendaji wako wanayorusha hapa kwa siri yote kwangu ni sawa tu maana kuna kazi kubwa iko mbele ya kungoa miti yote ya ufisadi hapa bongo. Haijalishi kama unamleta Pinda au mama Kilango, bado haina tofauti kama unamleta Membe au chaguo lako la muda huu la mama Makinda.

    Taifa linakusubiri...tik tak tik tak tik tak tik tak.....
     
  2. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwafrika wa kike,hakika ni mama mwenye hisia kali, sitaki kuamini ungekuwa pale bungeni hiyo meza ungeiogonga mpaka ipasuke. Mie naendelea kukuunga mkono kwa demand zako za kwanza kwa JK. Najua haya mambo yanaamsha hisia za watu,
     
  3. c

    chizzo Member

    #3
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets wait and see
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kazi ni kubwa sana iko mbele yetu!

    Hapa halali mtu na ndio tu watu wameamka kwani mpaka zile pesa zilizotumika kwenye uchaguzi wa 2005 zirudishwe na wezi wote wafikishwe mahakamani au wachomwe moto pale kariakoo kama vibaka wengine... tik tak tik tak tik tak.........
     
Loading...