Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na mipicha kibao facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jul 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba nipate ufafanuzi juu ya mapicha mengi sana anayoweka kikwete kwenye face book yake!
    naomba nijue kama inaweza kuleta tofauti katika mataizo tuliyo nayo,
    naomba nijue anapata wapi muda wa kukaa kwenye facebook kwa muda mrefu hivyo
    na kudownload mipicha hiyo,
    naomba nijue tunaonekana vipi kwenye nchi za wenzetu kwa hilo la mapicha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Vijana wake wa ofisi wako kazini wanafanya hiyo kazi kwa niaba yake!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    inaleta picha gani kwa nchi nyingine,je tunaheshimika kwa hilo au tunadharauliwa?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ask January makamba aka sherka ndo kazi yake
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    tena kwa mishahara minono kuliko madaktari na manesi wa mwananyamala hosp!
    ama kweli kupanga ni kuchagua!:typing:

     
  6. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ina maana ujajua kwamba JK ni muuza sura!!!??
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi na hii ipo??


    [​IMG]
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anaona facebook ndio mkombozi???veyr good lesson for our country!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    He is just trying to release tension!!
    getting away of our problems,..
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe simuelewi Mpgie umuulze alishatoa namba yake. Kama hauna i'google itakuja link from Mwanahalisi
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nipe link rosemarie
     
  13. T

    The Priest JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Obama nae kaweka kibao picha fb.
     
  14. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hamna tatizo....kama jama alivyosema hapo juu...kuna vijana wafanya hizo kazi... FB inatumiwa na watu lukuki, so u never know waht people want,...give them variety and they choose themselves..
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    check ACCOUNT YAKE KWENYE FACEBOOK
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna watu waliajiriwa maalumu kwa kazi hiyo, na sidhani kama kuna tatizo lolote!
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Vipi na hii je ipo?
    [​IMG]
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndoa ya wanaemwita mdogo wake Yusuph K (ingawa kimtazamo jamaa ndo anaonekana kaka)iliyofanyika ikulu ndogo ya Bwaga Moyo. Ndo nikuulize kama yeye kazi ni kuzavey kwenye maraha huko kitabu cha uso ataenda lini? Na hata kama anawafanyakazi lakini una uhakika gani kuwa watamfikishia ujumbe kwa uzito kama ambavyo angeenda mwenyewe?
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    we nae Obama wanini? Wao hawana mgao wa umeme,we vp? We ni januar makambako nin?
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umesoma chuo kimoja na Rev. Mas?
     
Loading...