Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete hajui Sinza ipo jimbo gani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 18, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf hivi inawezekana mgombea tena ngazi ya urais hajui sinza ipo jimbo gani ndani ya majimbo ya dsm?kikwete makazi yak yaani ikulu ipo dsm sasa inapotokea kwenye mkutano wa kampeni anawauliza wananchi eti sinza ipo jimbo gani anataka tumwelewe vp?kama hujui sinza ipo jimbo gani je utakuwa na taarifa na vijiji kama ihanja au makuru kule singidda?au ngoheranga na kilosa kwa mpepo huko ulanga?the guy is not serious is our time to dump him,lets unite our forces,pamoja tutashinda
     
  2. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chukua za mbayuwayu changanya na zake utajua yeye ni nani na ni kilaza kiasi gani.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IQ ikiwa zero hata midahalo hutii timu!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ametangaza kuwa Hospitali ya Palestina Sinza kuwa ya Mkoa... Bila kujua ipo jimbo la uchaguzi la Ubungo au Kinondoni... Lol
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh maombi ya waTZ yanamchanganya labda. Naamini kuna watu watakuwa wanapiga prayer makanisani, misikiti na homes kwa ajili ya umaski wetu.
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui Mungu aoneshe miujiza gani tena ili tuelewe Watanzania sisi, jamaa hafai hata uwaziri hakustahili!!
     
  7. C

    Chumvi1 Senior Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu raisi kwani hamjui kwamba ni kilaza anaongea na obama ana desa mkononi ati!!!!!!!!!!!!!!!tuna kazi wabongo
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilazaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa huyoooooooooooooo tusimchagueeeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  9. M

    Munghiki Senior Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Now my former members of the forum u can conclude my sayin in one of my past comment about Mr Prez is dull upstairs te te te te te te teh
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :grouphug: Amen
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali duuuu!!!!!!!! desa umri ule
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu hajui kitu!anachojua ni majungu tu!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Du ngoja nisicheke nisije nikazaliwa wajukuu mbumbumbu!! Haki ya nani, huyu mkwere ni jiniasi wa vilaza!!

     
  14. P

    Preacher JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hajui SINZA ilipo - ILA KUCHEKA CHEKA - DU!!! ANAJUA SAAAAAAAANA -

    JEGRAFIA YA MKOA WA DSM = 0

    Heeeeeeeeeeee haaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!!!! ngoja tu nicheke manake NIKIENDELEA KUMTAFAKARI.....................i get :angry:
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ila huyu anamjua vizuri....Miss Sinza

    [​IMG]
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na hawa.....atakuwa anawajua vizuri tu

    [​IMG]
     
  17. C

    Cool Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mi nafikiri sababu ni kwamba jamaa zake wa karibu wamesusa kabisaaa kumpatia ushirikiano
     
  18. M

    Manyema Senior Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kutokujua sinza iko wapi ni uthibitisho tosha kuwa huyu jamaa is not serious na ni mzigo hata kwa wana CCM wenzake, me nilishaona watu maziro brain lakini huyu ni balaa tupu.! It was a bda mistake ever for th history of this country. Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Africa.!
     
  19. M

    MJM JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Unaishi Mikocheni haujui Sinza iko wapi!!!!!!!! Haifai hata kumcheka mkimwona mtu mwenye matatizo ya akili Msimcheke.Mmesikiaeeeee???????
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Anamdanganya nani pana nafasi gani pale hata aseme pana weza kutanuliwa pakafikia kuwa hospitali ya mkoa angesema wanayanq'anya kiwanja ilipokuwa Tanganyika packers na kupafanya hospitali ningemwelewa hata wafuasi wake waliona anawadanganya walibaki kukenua mimeno yake ahadi zake za uongo zinaendelea
     
Loading...