Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ateua Katibu Tume kurekebisha Sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by armanisankara, Aug 23, 2012.

  1. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rais Jakaya Kikwete, amemteua Winfrida Beatrice Korosso, kuwa Katibu wa Tume ya Kurekebisha Sheria nchini.

    Taarifa iliyotolewa jana jijini Dar es Salaam na Katibu Mkuu Kiongozi, Balozi Ombeni Sefue, kupitia Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais, Ikulu, ilisema uteuzi huo ulianza Agosti 14, mwaka huu.

    Kabla ya uteuzi wake, Korosso alikuwa Mkurugenzi Msaidizi, Idara ya Mkurugenzi wa Mashitaka katika Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Dar es Salaam.




    CHANZO: NIPASHE

     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Tunaomba CV yake , yasije kuwa yale yale ya Fakih Jundu bila degree ya sheria, maana JK haeleweki!
     
  3. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wanawake hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    uyu mama ni safi sana, ni boss wangu actually, zamani alikuwa anafanya kazi unicef, lakini kwasasa alikuwa msaidizi wa mkurugenzi wa mashitaka (DPP) pale sukari house. ni mwanasheria.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Tunashukur kama ni hivyo! Nchi hii haileweki hasa Bwana JK na nepotism to those who can not deliver
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja!!!!
     
Loading...