Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anapiga simu kuomba kura!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edgartz, Oct 30, 2010.

  1. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anasema anaomba nimchague mabaya yote aliyofanya atayarekebisha vipi inamaana watu wote mmepigiwa simu? Nimepigiwa kwa namba hii:+255754777777
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hapati kitu hapa.

    Hiyo ni typical JK phone number.

    Zamani nilikuwa nayo 0787 77 77 77
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umepigiwa kama nani?
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kupigiwa simu mmeongea naye na wewe kumuuliza maswali yako au ni "robocall" yaani ni one way communication?
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yeye si ndiyo kaanza inatakiwa amwagiwe mimeseji ya just "hapana mitano tuliyokupa mwanzo inatosha"
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kampeni za kisayansi nadhani tutapata ule ushindi wa kishindo
     
  7. C

    Chumvi1 Senior Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekwisha kipenga kinalia kesho
     
  8. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mtanzania!
     
  9. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nazani ni robocall baada ya kupokea simu nimeambiwa ongea na mhesimiwa nikaunganishwa akaanza kuongea kikwete ila hakupi nafasi ya kuuliza swali lolote baada ya kumaliza kuniomba nimpigie kura akasema asante kunisikiliza simu ikakatwa!
     
  10. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo utampigia kura? Just say hata kama ni siri yako, sababu pia hatukutaka jua kuwa amekupigia
     
  11. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Halafu nilisahau> umesharudi toka Malawi kwa ajili ya uchaguzi?
     
  12. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata angenitumia salio siwezi kuwapa kura yangu CCM
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    umbea mtupu
     
  14. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio mkuu!
     
  15. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu sio umbea
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Guys thats staff is recorded operated by voda calling centre[customer services]....from huyo anayekuambia ongea na muheshimiwa to jk voice all that is pre recorded and IT operated...mzee technology hiyo!!..yeye muda huo alikuwa anafanyiwa massagge..
     
  17. apakati

    apakati Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli hata mimi jana jioni kanipigia, ni ya kurekodiwa maana wakati inaongea muda huo huo ikawa inaita kwa mwenzangu naye akasikia maneno yaleyale. Ndiyo namba ni voda ya 54 then zote 7
     
  18. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kampeni za mwaka huu ni noma me nilijua ni mimi tu!
     
  19. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Rafiki yangu jana alitumiwa sms imeonyesha jina la mtumaji "jakaya kikwete inasema naomba kura yako"
    Mshikaji alipomaliza tu kuisoma akai delete leo kampa kura yake Dk wa u kweli Slaa:
     
  20. M

    Mundu JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi pia nilipigiwa, yule dada aliponiunganisha na niliposikia "mimi ni JK" nikakata, wala sikuacha amalize kuongoea. Kwanza siko Tanzania, hata ningekuwa nipo home nisingempigia.
     
Loading...