Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amedaganya? - mishahara ya wafanyakazi haijapanda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Sep 15, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Binamu zangu wawili wanaofanya kazi serikalini hawajaona ongezeko lolote la mishahara na haionekani kama malipo ya mwezi wa tisa yatakuwa na nyongenza hiyo. Kuna yeyote ambaye anataarifa tofauti?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ebu kama una mtu wako Polisi kaulizie! utajua ukweli kwamba nyongeza hazikuwa kwa wafanyakazi wote. Polisi na magereza nasikia hao wamelambishwa. Wengine atika majeshi sina hakika. Mwenye datas atupatie.
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    walimu wameongezewa kama laki moja, na police pia, ambao sasa wanapata kama laki mbili kwa police wa vyeo vya chini,
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To be more precise..Tsh 235,000/=.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hicho ni cha nani Polisi au mwalimu? na kabla ya hapo alikuwa akipata ngapi? Pesa wamepata na kura haitoki.
     
Loading...