Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete alipokwenda kupata mibaraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quinine, Jan 14, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,507
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Tiini mamlaka zilizowekwa na Mungu si zilizowekwa na wanadamu (NEC)

    [​IMG]
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mkwere ni MKATOLIKI Damu
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,507
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa hujui.
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mnafki tuu
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Usaniiiiiiiiiiiii hata Mbinguni
     
  6. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibilia inatuambia tutii mamlaka katika mambo mema na yasyo dhambi!!!
    Mungu anatuambia tutii mamlaka katika kuepuka dhambi!!!
    Kama mamlaka inaiba kura hiyo tuanaweka pembene!!
    Mungu anataka tuwaheshimu baba na mama katika mambo mema!!
    Sasa kama baba anataka kumuzini binti yake basi binti huyo anapaswa kukaidi amri hiyo!!
     
  7. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibli inawataka watu watii mamlaka katika mambo yaliyo haki na siyo wizi au utumwa au ukandamizaji!!!!
    Mungu anataka tuwaheshimu wazazi katika mambo yaliyo mema na siyo dhambi!!
    Mussa alilelewa na farao na kusomeshwa na farao (baba mlezi wake) lakini mungu alimpa mussa kazi ya kushambulia farao na kuwakomboa waislaeli katika utumwa mkubwa kwa mapigo kumi!!!

    Watanzani wote tumesomeshwa na ccm na serikali yake lakini sasa tupo katika utumwa wa ccm unao ongozwa na rostamu aziz.!!!

    Hatuna haki katika nchi yetu!!!

    Rostamu na kundi lake wanatunyonya sana!!!

    Sasa mungu kaanzisha mapigo makubwa kwenye serikali ya kikwete kung'oka ni rlazima!!!

    Hatuwezi kutii serikali iliyoingia kwa nguvu madarakani!!! Kikwete kaiba kura!!!

    Kikwete mhusika wa dowans, kagoda,richmon n.k!!!

    Kumbuka wizi ni dhambi !!!

    Yusufu makamba ana ufinyu wa bible analinda mafisadi!!!
     
Loading...