Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao kwa wanambinga wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malova, Jun 8, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [h=6]WANAMBINGA WOTE WENYE MAPENZI MEMA NA MBINGA WAISHIO JIJINI DAR ES SALAAM MNATANGAZIWA KUWA JUMAMOSI HII (JUNE, 9, 2012)KUNA KIKAO CHA KUJADILI MSTAKABALI WA MAENDELEO YA MBINGA

    MAHALI:KIMARA KONA (MKULIMA BAR)

    MUDA:SAA 10:00 MPAKA SAA 12:00 JIONI

    WASILIANA NA 0656555986 kwa maelezo ya kina[/h]NYOTE MNAKARIBISHWA
     
Loading...