Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kIKAO CHA BARAZA LA MADIWANI LUDEWA CHAVUNJIKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Francis Godwin, Oct 13, 2011.

  1. Francis Godwin

    Francis Godwin Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madiwani wa Halmadhauri ya wilaya ya Ludewa mkoa mpya wa Njombe (Iringa) leo wamegoma kuendelea na kikao cha tathimini ya robo mwaka juu ya utekelezaji wa shughuli za maendeleo katika Halmashauri hiyo baada ya wakuu wa Idara kushindwa kutekeleza maagizo mbali mbali ambayo waliagiza katika vikao vilivyopita .

    Katika kikao hicho kilichoongozwa na mwenyekiti wa Halmashauri hiyo Matei Kongo kilikuwa kikifanyika ktk ukumbi wa HALMASHAURI hiyo kuanza majira ya saa 8 za mchana baada ya kumalizika kwa semina ya mkurabita.

    Madiwani hao zaidi ya 25 wote walipiga Kura za ndiyo kuafiki kusitishwa kwa kikao hicho ili kupisha wakuu wa Idara kutekeleza maagizo yaliyotolewa siku za mwanzo bila kutekelezwa.
     
  2. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Madiwani wamekuja juu kwani wanajua kichapo watakachopata kutoka kwa wananchi 2015 wakati watendaji wao wakiendelea kupeta kwa kwenda mbele
     
Loading...