Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijiwazo cha leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Aug 27, 2011.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Anayeweza kukataa kuwa sasa hivi nchi yetu ina viongozi wenye fikra chovu na walio lewa na kuvimbiwa madaraka kuliko wakati wowote wa historia ya taifa hili atakuwa hana tofauti na mwenye nyumba anae dhibiti au kuziba
    mashimo ya panya kwa vipande vya mikate, Halafu anatoka barazani na kuketi kwenye kiti cha uvivu huku akijisifu na kujifariji kwa kunywa mvinyo wa zabibu.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamuongelea Pinda! wala hujakosema PM eti ana a.k.a ulishawahi kusikia wapi hii?
    a.k.a eti mtoto wa mkulima to me is (kigeugeu)
     
Loading...