Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiini cha tatizo la MAFUTA hiki hapa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KakaNanii, Aug 10, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe juzi kati tu hapo umewavua watu magamba tena kwa kasi mpya. Sasa na wale waliovuliwa magamba ni mafisadi papa tena kama yule wa kanda ya kati pale anamiliki vituo kibao vya mafuta , sasa anataka muitambue nguvu yake ya utajiri alionao.

    Hata hapa Kibaha hali si shwari, hakuna mafuta kabisa. Hii yote inasababishwa na mafisadi waliovuliwa magamba hivi karibuni !
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaa ndio nchi inaanza tikisika hivi ahahaaaaaa
     
  3. E

    Eddysite Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaidi naona unagusa gusa maeneo!!!!!!!
     
  4. n

    naivasha Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebu fafanua vizuri na achana na longolongo. Watz wengi wako gizani. Hawajui chanzo nini hasa kwenye hili tatizo la mafuta na hata mgawo wa umeme. Je, ni kweli hawa jamaa wanapata hasara? Au danganya toto ili waendelee kumsyphone Mtz hadi damu? lkn nimesoma hapa kuwa Hata Mkuu wa Kaya naye ana vituo vyake. Hapo vp?
     
Loading...