Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma nasikia ni balaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kashaijabutege, Nov 1, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba matokeo ya Mkoa wa Kigoma, mbali na Zitto Kabwe, wengine wamefanyaje? Leta raha wenye taarifa kamili, please:israel:
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa nimempigia Kigoma mjini anasema idadi ya madiwani wa Chadema walioshinda ni kubwa, na upepo unaonesha mgombea Ubunge wa Chadema anaelekea kushinda
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sasa umjuaje ni balaa kumbe unauuliza tu maswali.............haya nayo ni vipi jamani?

    Unainua matarajio yetu bureeeeeeeeeeeee
     
  4. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,500
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Kasulu NCCR imeshinda na kibondo CHADEMA wamechuku. kigoma mjini bado sijapata information. Ila Diwani wa CHADEMA katika kata yetu ya Mji mwema ameshinda na jana usiku tumekunywa sana bia kusheherekea ushindi wake
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye red, una uhakika?
     
  6. C

    Cyrus Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa is the best
     
  7. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inabidi habari hiyo ifanyiwe utafiti, Chadema hawatoi habari za porojo!
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani toeni matokeo yaliyo sahihi na wazi maana mnatupandisha presha!!
     
  9. r

    rassadata Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kimsingi kuna jamaa yangu ambaye alikwenda kupiga kura kibondo,hadi asubuhi hii amenijulisha kuwa nccr mageuzi wamefanikiwa kuongoza majimbo yote mawili,habari za chadema nami zijaziamini sana,nawasiliana na jamaa tena kisha nitawajulisha
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimeona kwa face book Zitto anajimwaya
     
  11. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naaaam lisemwalo lipo kama halipo laja !so tusubiri.
     
  12. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kigoma mjini Peter Selukamba wa CCM anapumlia mashine,Ally wa Chadema anaongoza,Kigoma kusini Kafullila wa NCCR amepitia kiti
     
  13. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa specific kwa kuwa Kasulu na Kibondo kuna majimbo zaidi ya moja moja. Kibondo ucheck vizuri kwa kuwa kwenye kata nyingi za Jimbo la Muhambwe alikuwa anaongoza Felix Mkosamali wa NCCR. Labda Buyungu ndo Chadema imechukua. Verify plz.

    Muhambwe mgombea wa Chadema ni Ntagazwa, ameshaboa wananchi, walimkataa mbele ya Dr. Slaa, hakubaliki kabisha huko.
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikia Serukamba wa Kigoma Mjini amekataa kusaini. Inaweza kuwa ni hivi:
    Kigoma Mjini...........CHADEMA
    Kigoma Kas..............CHADEMA
    Kigoma Kus..............NCCR
    Kasulu Mash----------NCCR

    TUZIDI KUOMBA
     
  15. mudushi

    mudushi Senior Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kigoma yote WAMEKUBALI MABADILIKO
     
  16. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Afadhali Daniel Nsanzugwanko chali, aliwahi kuwa waziri kwa kiwete. alitumia dharau kuchapa vibao nanachi wanaouliza maswali kwenye mikutano ya kampeni, si mnajua kule ni remote hakuna serikalim, amchapa watu vibao bwana, acha akapumzike.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kigomba Mjini 20594 Serukamba wa Kigoma
    19414 Bwana Ali na CUF wamekuwa wa Tatu
     
Loading...