Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo wa CCM Aishushua CCM Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Mar 26, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jana usiku nilifurahi sana. Nilikuwa natazama Mlimani TV mtangazaji alikuwa anapita maeneo mbalimbali kuzungumza na wananchi. Alifika mahali fulani akamhoji mjumbe wa CCM. Alinikuna sana kwa maneno yake. Alionyesha visima vyenye vyura na akachukua kabisa chura akaonyesha na kusema hapo ndio CCM ilipowafikisha. Akasema maji yamepelekwa kwenye mashamba makubwa na wananchi wanakunywa maji machafu sana. Akasema CCM iliwaahidi muda mrefu kupeleka maji lakini hakuna lililo fanyika. Alinikuna zaidi aliposema CCM wanakuja hapa wanasema viongozi wa ccm tuwaokoe lakini itakuwa ngumu kwani watu wana shida nyingi lakini muda wote huo CCM hawajafanya chochote na wanavyojaribu kuwaambia wananchi waichague CCM wanakosa hoja za kutetea.

    My take: kama hao ndio viongozi wa CCM wanasema hivyo kazi ipo.
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiongozi gani huyo wa ccm? Mtaje kwa jina au nafasi yake
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Unavyodhani wewe nani aliyetimamu awezaye kuitetea ccm au kuishangilia kwa lolote? Wenye nayo hawaitaki, nani mwingine ataitaka?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    lindeni heshima za watu jama! au mnataka wamharibu ngozi yake?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    La kuvunda halina ubani.Rest in everlasting fire magamba.
     
  6. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 994
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Mkuu mtaje basi ili tufurahi kwa CCM kunangwa! wengine tuko mbali hiyo TV haifiki Kimanzichana
     
  7. e

    enos Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hilo nalo neno
     
  8. i

    ibange JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki jina lake ila alijitambulisha kama balozi wa nyumba kumi CCM. kwa walioangalia Mlimani TV usiku watakuwa wameona vizuri
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    CCM ni kiziwi anayetembea barabara yenye magari mengi, muda wowote atagongwa na gari kwa ujinga wake.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    mimi nilifiiri ni Mukama maana sijamsikia akisema chochote huku meru au nae kapigwa stop kama lowassa??
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mabalozi wamechoka kuitetea CCm kwani kila wanalosema wanaona halitekelezwi, wao pia wakiwa victims wa matatizo wanaona kuendelea kuitetea CCM ni sawa na ku-commit suicide.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nilimsikia. alisema aliamua kujenga kisima kwa hela nyingi sana, karibia laki na nusu hata hivyo hayo maji yenye vyura hayawatoshi. alisema ccm wakipewa kura hawarudi tena hadi uchaguzi.
     
  13. O

    Original JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni ukweli
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    apovaa zile fulana tshirt kofia shat nk za ccm aliona tamu, asilalamike na hiyo chungu nayo aimeze.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ya ukombozi wa MTANZANIA kuondokana na MAFISADI ni kwa CHADEMA.

    Je ni nani tena wa kutuzuia?????????????
     
  16. hetu

    hetu Senior Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni balozi wa ccm hata mimi nolimuona jana jioni mlimani tv. wananchi wote waliohojiwa walikuwa wana lalamikia serikali ya ccm.
     
  17. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa ni kitogoji cha Ngorika wahana maji ya bomba kabisa wanategemea maji ya mzee mmoja aliyechimba klisima shambani kwake lakini maji yana vyura sana.

    Hali hiyo ilipelekea balozi akawa analalmika sana kuwa wamewachagua viongozi matokeo yake tunakunywa maji ya chura, anasema baadaya ya msiba ndiyo wanawaona viongozi wamekuja tena akamtaja mbunge wa kibaha amekuja kujock na shangingi lake eti wanataka kura kamind kweli.
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hata Mimi nilimuona Mlimani TV akashika chura kumuonyesha mwandishi akaogopa akamwambia usiogope anagalia ndio maji tunakunywa haya yamejaa vyura ni kweli alisema tunashindwa kutetea chama ,leo pia wameonyesha wananchi wanalalamika kwa miaka hamsini hawana zahanati wanasema wabunge wakichaguliwa hawarudi kwa kweli wana Arumeru wanajitambua
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ccm kwisha na bado majimbo yao kibao yatakuwa wazi kabla ya 2015'
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CCM imechoka sana..sasa inataka kufa na wananchi ni wakati wa wananchi kuikimbia CCM ili ife yenyewe.
     
Loading...