Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni yasimama...Prince Charle akaushiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Nov 7, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 3,359
    Trophy Points: 280
    Shughuli na Mawasiliano kati ya Kigamboni na maeneo ya katikati ya jiji yalisimama leo hii na kusababisha usumbufu na misongano. Hali hii ilisababishwa na hatua ya mtoto wa malkia wa Uingereza Prince Charles kuamua kuelekea maeneo ya Kigamboni.

    Watu wakiwa wamelazimika kusubiri huku Pantoni kubwa lililokuwa limesheheni abiria wengi, mizigo na magari nalo lilisimamishwa katikati ya maji kusubiri mpaka Prince Charles atakapofika, pamoja na malalamiko toka kwa watu hali katika maeneo ya feri ilikuwa ya utulivu huku maofisa usalama wa taifa, Polisi na askari wa kutuliza ghasia (FFU)na maofisa usalama wa Uingereza wakiwa wametanda na magari yao pampja na magari ya agonjwa ambulance.
    Kuzuiwa huko kwa shughuli za usafiri kulipelekea watu kulundikana sehemu moja na kwa muda mrefu kitu kilichoonekana kama mbinu iliyotumika kuwaweka watu sehemu moja ili kujenga taswira ya watu kujitokeza kumlaki mgeni, wakati hata ujio wake wengi wao hawakuwa wakiujua licha ya kutangazwa na vyombo vya habari
    Baada ya wananchi kusubirishwa kwa muda mrefu hatimaye Prince Charles aliwasili eneo hilo akiwa ndani ya gari lake yeye pamoja na mke wake na kuanza kupungia watu mikono waliopo maeneo hayo lakini kama vile walioambiana kuanzia watoto hadi watu wazima hakuna hata mmoja aliyepunga mkono kama ishara ya kujibu salamu ile, bila kusimama akaelekea moja kwa moja katika Pantoni ndogo ya MV KIGAMBONI, ambayo ilikuwa imeandaliwa mahsusi kwa ajili ya kumpeleka ng'ambo ya pili (Kigamboni).
    Sintofahamu majini
    Pantoni iliyombeba ikiwa inakaribia katikati ya maji ikajikuta inaingiliana na Meli ya mafuta iliyokuwa inaelekea bandarini, hapo ikabidi kanuni zivurugwe ambapo boti ya ya jeshi la polisi ilibidi iende kuizuia na kuiamuru meli ile kusimama kwanza nayo ikabidi ifanye jitihada kusimama eneo la soko la samaki la feri ile kupisha msafara upite, ieleweke kuwa ni kawaida meli ikishavuka bomba limwagalo maji machafu baharini , maarufu kama bomba la Muhimbili huwa Pantoni na meli nyingine zote hulazimika kusubiri ili ile ipite kwanza kwani kwa mujibu wa wataalam wa vyombo vya majini ni kuwa ni rahisi kusababisha ajali kama chombo kingine kikubwa kitakatisha mbele yake au kuelekea uelekeo wake..
    Baada ya kuelekea Kigamboni ilibidi watu waendelee kusubiri kwa saa nyingine mpaka alipoanza kurudi ndipo Pantoni likaruhusiwa kuanza kupakia na kupeleka abiria kama kawaida.
    Picha chi
    Maoni ya Watu
    Ziara hiyo ya Mwana wa Malkia ilionyesha kuchukiza wengi na kutofurahiwa kabisa kutokana na kauli iliyotolewa hivi karibuni na waziri mkuu wan chi hiyo kuhusu masharti mapya ya utoaji wa miasaada kwa nchi wananchama wa Jumuiya ya madola watakaotaka kuendelea kupokea misaada ya nchi hiyo.
    Masharti ambayo wengi wanayatafsiri kama haki kwa gharama ya utu wa mtu, maadili na heshima kitu kinachoonekana kama dharau.
    Pia watu wengi wameilaumu serikali kwa aina ya mapokezi waliyompa Prince Charles, kwani ni serikali hiyo hiyo iliyowaongoza wananchi na iliyokuwa mstari wa mbele katika kutoa msimamo dhidi ya mashart hayo yaliyojaa dharau na yenye kutojali ndani yake, lakini cha ajabu alipokuja mgeni toka nchi hiyo hiyo na bado upepo wa swala hili ukiwa na nguvu yake ile ile serikali ikawaacha wananchi wake na kwenda upande wa mgeni kumpa aina ya mapokezi ambayo yakazidi kuwa kero kwa raia wake, kitu kilichowafawafanya watu wengi washindwe kuelewa ni wapi hasa ulipo msimamo wa serikali? Kwenye Matendo Yake? Au kwenye Maneno yake?
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida nayeye anakwenda kumegewa NO MAN'S LAND
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyo prince angekuja na helikopta ingekuwa vizuri zaidi
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Du Bushi kanunua kigamboni nae prince anaenda kununua wapi katiba mpya tutakuja kuzichukua tu
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    apeleke ushoga wake hkhk hapa hatapata wakumuopoa.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Anatafuta nini kigamboni? Vp ameshaolewa?
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha unafki JK amekemea USHOGA au anapima upepo???????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  8. ngorope

    ngorope JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameleta waraka wa ushoga baadae atamegewea sehemu katika shamba la bibi
     
  9. C

    Cipro Senior Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    cha msingi tumuandalie mabango yenye miujumbe mizito ya kumuagia.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kuna kijana wangu nilimtuma kariakoo, anasema foleni ni kubwa sana, ndiyo kavuka sasa hivi. mnaokaa kigamboni leo mtafika saa nne usiku ma kwenu, waiting room pale feli ilijaa hadi watoto wakaanza kulia kukosa hewa, wananchi wana haki ya kukasirika maana wanaotegemea risk za fasta leo siku imekula kwao.
     
  11. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Apeleke masaburi yake huko huko kwao huku kafuata nini huyo mkoloni?
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​anashangaa mambo kimya kimya huku watz wanaomsindikiza wanajidai kumweleza watanzania wamechoka ndio maana hakuna vigelegele
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Watu jua kali na matumbo hayana kitu unafikiri wanajua hata Prince Charles ni nani??
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    anatayalisha sehemu ya sodoma na gomola, bush kaishachukua mapema Clinton yeye Kisarawe
     
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mtupieni mayai mabovu huyo.
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wa tz na nidhamu ya uoga hatujambo
     
Loading...