Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichapo hiki kwa CDM Arumeru ni kikubwa sana , wahurumieni !

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by GeniusBrain, Mar 30, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakati uchaguzi wa Arumeru Mashariki ukikaribia , hali kwa baaadhi ya vyama vya upinzani ni tete na haitii matumaini kabisa kwa wao kushinda. Hali hiyo ni mbaya zaidi kwa CDM kwani waliyokuwa wakiyategemea sivyo yalivyo.

    1. CDM walitegemea wapiga kura wengi ni vijana. Ila imedhihirika kuwa vijana wengi hawakujiandikisha na hawana sifa yakupiga kura. Kwa maana hiyo basi waamuzi wa Mbunge ajae yako kwa wazee na wanawake. Ambapo makundi haya CDM wameyasahau na kujihusisha na vijana tu
    2. CDM walitegemea utumiaji wa fomu no. 17 uwe ni ukombozi wao. Ila tume ya taifa ya uchaguzi imeisha tangaza kuwa fomu hiyo haijawahi kutumika katika uchaguzi wowote nchini, na kwenye uchaguzi huu wa Arumeru haitatumika. Hii yaonyesha ule mpango wao wakuruhusu hata wasio na shahada za kupiga kura wapige kura umekufa. Na hili ni pigo kubwa sana kwao
    3. CDM ilifanya harambee ya SADAKA pale Naura, na walikusanya pesa nyingi tu. Ila mpaka sasa pesa hizo hazija saidia sana chama. Kwani kwa tathmini CCM wao walikuwa wanafanya mikutano takribani 30 kwa siku, CDM wao walikuwa 18 kwa siku. Na CCM hivi sasa watafanya mikutano 50 kwa siku, CDM wao 23 kwa siku. Hii yaonyesha , uwezo mdogo wa CDM kufanya mikutano. Sasa tatizo mwanzo tuliambiwa ni pesa, sasa pesa zipo na mikutano haifanyiki kwa wingi
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kapokee 2000 yako ya kutwa
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    woiiii propagamba tu hizo waamuzi wa mbunge ni wanaarumeru na si jf gamba wewe
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This is a liquid material, yellowish in color, flowing from the WC's, via the chambers, down the septic tank for disposal!
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CDM sijui nani aliye waroga na karibia wote (viongozi+wanachama+wapenzi) badala yakujibu hoja unaikwepa hoja. Sasa hapo ndipo umejibu nn ? tukisema hata darasa la 7 hukufika km Lema tutakuwa tumekosea?
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Ha ha ha haaaaaaaa ukweli unauma lazima uandike hivyo wala sikushangai ila wenye chama chao wameisha jua nilichosema ni uwazi na ukweli.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    WINGI WA MIKUTANO SIYO SABABU YA KUSHINDA. KAMWULIZE SILINDE atakuambia
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    HONGERA SANA, NAONA HAYA NI MAANDALIZI YA KUIBA KULA. nA NDIO LUGHA ZENU HIZI, ETI HAWAKUJIANDIKISHA, Pumbaf kabisa.
     
  9. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu wanapost upepo huku!
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    we umefika la ngapi? Maana upo kama walewale tu
     
  11. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nakumbuka mwaka 2010 wakati wa uchaguzi jimbo la musoma walisema hivihivi lkn mbinu zao tumeshazijua ...hii ni janja ili waibe kura ..magamba muda wenu umekwisha ....punguzeni propaganda ...wameru ndio wenye maamuzi...
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hao wazee na wanawake tarehe moja watawapa urithi watoto wao kwa kudumbukiza CHADEMA.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Vp 20,000 na kofia yako umesha chukua?
     
  14. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we ni MAGAMBA tu hata mfanye mikutano 5000 kwa siku! CHAMA CHA MAGAMBA.
     
  15. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kawaulize wameru wakujibu na siyo ulete propaganda hapa.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thread yako aiongezi kura wala kupunguza!tupa kule
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    brown envelope @ work
     
  18. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 811
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Siyo kila jambo ni la kupuuza..! Kuna POINT hapa. Inabidi makamanda wote wahamasishe vijana wote waliojiandikisha waende kupiga kura. Ikumbukwe Mtaji wa CCM ni wazee na Wanawake wanaoogopa mabadiliko pamoja na ujinga wa baadhi ya Watanzania.
     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama fomu No.17 haitumiki iliwekwa ya nini,CCM mnaogopa vijana kumbuka watajiandikisha na kumaliza kazi 2015 huna unachokijua nilitegemea CDM wameshindwa kwa hoja kumbe wameshindwa kwa kuwanyima fursa wana Arumeru vijana kuchagua mbunge wao.
    Kwa hili unataka watu wajibu hoja gani? weka fair ground kwa watu wote wapige kura uone chagua lao ni lipi?
     
  20. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,909
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Inashangaza mtu unapotembea kifua mbele kuisapoti CCM. Chama ambacho kimeshaua Watanzania wengi kupitia polisi, wawekezaji nk. Wameua pia sekta ya elimu na afya, hawajali migomo baridi ya walimu na madaktari kwa kuwa wao wanasoma nje, wanatibiwa nje. Uchumi umeanguka kwa namna ambayo haijawahi kutokea wakati ambapo rasilimali zinanuafaisha wageni. Na bado kuna watu wanatumika kama daraja, kufanikisha mambo ya hao wanaopora nchi yetu !!!
     
Loading...