Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde na wenzake wa Jahazi hawana utu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Humphnicky, Jul 21, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wanaelezea ajari ya jana ya mikumi kwa namna ya utan sana kama ni tukio la shangwe au la furaha ambapo kuna wafiwa ambao bado wanamisiba mibichi na majeruh ambao mpaka sasa hawajapatiwa tiba. Tunaomba kibonde na wenzake wake na moyo wa iman
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Ndio zao hizo kujidai anajua kila kitu. Arv's zimeshampanda kichwani.
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    The guy (kibonde) huwa analeta matani hata mahali pasipo faa.. Sometimes inaboa! Ni mtu mzima but ana behave kama mtoto vile!!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Wape ujumbe huu "Kama hujui kufa tazama makaburi ya pale kinondoni".
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,703
    Likes Received: 4,544
    Trophy Points: 280
    Tumechoka kila siku na kelele hizi za Kibonde, huyu nyinyi ndio super model wenu sasa hapa unakuja kumlalamikia nani? kuna Radio station kibao kwa nini usikilize redio iliyojaa mashoga? ukweli unabaki palepale nyinyi Kibonde ni kipenzi chenu ndio maana mnapenda kipindi chake. FULL STOP.
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa bora uwaambie
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena ukweli mtupu.
     
  8. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde nyie mnaona ana timamu kweli!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Hakika Kibonde yuko juu kama mawingu!! Manake sijawahi kuona mti usio na matunda ukipopolewa mawe.
     
  10. d

    dagaa Senior Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    na mtoto mdogo hana hafadhal kwa huyo *****
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Huyu Kibonde naona anawachoma kweli kweli na mbaya hata kujizuia kumsikiliza hamuwezi. Nawaonea huruma sana. Na hongera sana Clouds kwa kupata 'commentator' mahiri.

    Hapo Kusaga alikula bingo.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umesema kila kitu halafu cha ajabu mnakuja kutusimulia hata ambao hatutaki kumsikia kama mkisikiliza na yakiwachoma kaeni nayo mioyoni mwenu! Sisi hatutaki hata kumsikia kilaza huyu!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa sasa nimeamini kibonde ni kila kitu kwa baadhi ya watu, mimi inanikera kweli simsikilizi na nawaonea huruma wanaomsikiliza na kulalamika hapa!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Hivi ukilaza wa Kibonde uko wapi? Unaweza kunionyesha?
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    au wewe ni kibonde mwenyewe sasa unakuja kujitafutia umaarufu hapa?? Tokeni zenu nchi ipo kwenye giza wewe unaleta habari za kibonde wako tena sijui wa draft au nini!? Mkuu achana na huyu mtu kama si wewe mwache na liredio lake limwage tuu!
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kibonde ni kilaza sana hawezi anatumia tumbo kufikilia!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Unajua hata mimi nimeliwaza hilo kuwa huenda Kibonde mwenyewe ndiyo anajianzishia mada humu lakini kwa vile sijui inabaki kuwa mawazo tu. Manake haingii akilini kabisa kwa mtu ambaye inadaiwa kuwa ni kilaza (Kibonde kwangu siyo Kilaza hata kidogo) kutwa kucha kuanzishiwa mada humu na "great thinkers".

    Sasa "great thinkers" gani wanamjadili kilaza kila siku?
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hata kilaza PAW ASIJADILIWE TENA ATUPIWE MADONGO TU
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu siyo kinondoni tu aende muhimbili mochwari ajionee!!!!!!!!
     
  20. Amanda

    Amanda Senior Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NN Bana............ Umenichekesha sana
     
Loading...