Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibogoyo ashinda mashindano ya blowjob.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by steve90, Jan 26, 2012.

  1. s

    steve90 Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada mmoja aliamua kungolewa meno yake yote ndio ajitose ulingoni wa kazi ya blowjob, hii imeonekana kuwafurahisha wanaume wengi wanaosema kuwa hiyo blowjob inamnato sio wa kawaida.....wateja wanaongezeka kila kukicha.....
     
Loading...