Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibaka akutana na nyoka LIVE akijaribu kuchomoa wallet!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by COURTESY, Dec 19, 2011.

  1. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kiNdugu zangu kweli wizi nooma!
    Nimeshudia live kibaka akipiga kelele baada ya kujaribu kumchomoa wallet mtu mmoja kwenye daladala na kukuta ni nyoka.
    Tukio hilo limetokea pale ambapo kibaka huyo baada ya kugundua kuwa mhusika ana wallet mfukoni na kuna kila uwezekano wa kuichukua,ndipo alipojaribu mara ya kwanza kumchomoa huyo jamaa,na kushika kitu kama nyoka, hakuishia hapo akajipa moyo na kiuendelea na zoezi lake,akaingiza tena mkono mfukoni ili aichukue na kisha kumshika NYOKA LIVE,Na hapo hapo kibaka huyo akapiga kelele,"dereva simamisha gari kuna mtu kabeba NYOKA".
    Dereva bila hiyana akapaki gari pembeni,ndipo kibaka kuulizwa akampoint jamaa,ikabidi jamaa asachiwe,zoezi likafanyika na jamaa akakutwa hana nyoka....ndipo jamaa akaanza kufunguka kwamba ana dawa na kuionyesha live ambayo ukijaribu tu kumuibia kitu kinageuka kuwa nyoka na akamwambia kibaka,we si umejaribu mara ya kwanza kuiba ukakuta nyoka na bado ukaendelea kuiba...kibaka akakubali huku akitetemeka na kukili kuacha tena wizi.hahahahaha nawasilisha
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah wizi nao huu akome
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    iko siku atakuta kunguru kabisa! shenzi wezi wasiokuwa na huruma! maisha magumu kwa wote so sio wengine wafanye kazi wengine wavizie japo hicho kidogo wakiibe
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi nijuavyo mimi huyu jamaa hakuwa kibaka labda alikuwa anajifunza kuwz kibaka, kwani angekuwa kibaka najua angeuchuna kwa kuogopa kupigwa tairi na angesepa zake bila watu kugundua
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu usifanye mchezo kabisa,nilikuwa sijawah kuona kibaka anatetemeka hadi meno...mwenyewe hakuamini
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Shenzi type! inatakiwa angeacha kiganja cha mkono.
     
Loading...