Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kheri ya xmass na mwaka mpya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kimboka one, Dec 21, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau pokeeni salamu zangu mi ninaenda zangu vijijini hakuna network.nawatakia mafanikio ya mwaka 2012 na Hongera sana JF kwa kazi nzuri ya kuelimisha jamii
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kimboka one... Asante saana..

    :A S 465:....Kila la kheri nawe pia katika hizi sikukuu za X-mas na Mwaka Mpya....:A S 465:
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu hapo.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na kwako pia.
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona hivyo kaka Mwita; au jamaa kagandamizia thread yako au???:yawn:
     
Loading...