Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya jaji Rugazia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by quimby_joey, Jan 17, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JF mwenye kufahamu kesi ya jaji Rugazia imefikia wapi anijuze
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sidhani kama ana kesi. alishitakiwa mahakama gani? aligonga watu wakafa ndio, lakini hakuna kesi iliyo fikishwa mahakamani.

    macinkus
     
  3. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    so he is above the law. hivi kuna kipengele kwenye katiba kinachomlinda jaji asishtakiwe anapokuwa katenda kosa wakati akiwa kazini?
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    naomba kuhusu hili hojini ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikali na DPP. wao ndo wanatakiwa kumfungulia kesi sasa kama hawajafungua nani wa kulaumiwa hapa?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Majaji wana kinga ya kushitakiwa......hata kukamatwa ni tatizoo wana kinga kubwa sanaa
     
  6. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Are you sure of this??? kinga hiyo ni kwa makosa gani naomba ufafanuzi kidogo
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Imeahinishwa wapi? tunaomba vifungu hivyo vya sheria. Nina mashaka na bandiko lako mkuu wangu!
     
Loading...