Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi Pingamizi la Wananchi Dhidi ya Tuzo ya Dowans, Kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Mar 1, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamvi,

    natumia fursa hii kuwapeni taarifa kwamba ile kesi ya kupinga kusajiliwa kwa tuzo ya Dowans itatajwa mahakama kuu DSM kesho tarehe 2/3/2011 asubuhi saa tatu mbele ya Jaji Mushi.

    Pingamizi hii imefunguliwa na wanaharakati watatu kwa niaba ya watz wote. Hivyo tunaomba mshikamano kwa kuhudhuria mahakama kuu hapo kesho kwa wingi. Tuoneshe kwa vitendo kwamba hatupende serikali ilipe Dowans Tshs 95bil. Inashauriwa tufike mahakamani saa mbili na nusu asubuhi ili jaji atakapo ingia saa tatu basi watu wawe wameshakaa na kuwe na utulivu.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja katika kuhakikisha kuwa tunajenga tanzania yenye kuwajibika .nawapa pongezi hao wanaharakati waliojitoa katika kutetea maslahi ya umma inaonyesha jinsi walivyo tayari kujituma katika kuanzisha ukombozi wa nchi yetu. kwa kuonyesha hili mie kesho nitamtaarifu mwajiri wangu kuwa nina dharura hivyo nitachelewa kufika kibaruani ili niweze kufika japo hapo mahakamani kuungana katika kutekeleza haki yangu ya kikatiba chini ya ibara ya 27 (1) ya kulinda mali asili na mali ya umma. kwa pamoja tunaweza
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja sana
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani msisahau kuacha kiibodi zenu kesho asubuhi na kwenda mahakama kuu
     
Loading...