Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi Mgombea Binafsi yazidi kunoga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ochu, Mar 26, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakati kesi ya mgombea binafsi inategemewa kuskilizwa tarehe 8 April mbele ya majaji saba mahakama imemteua DPP wa Zanzibar bwana Othman Masoud kuwa rafiki wa mahakama. rafiki huyu mpya ataungana na wengine wawili waliteuliwa mwanzoni Prof. Palamagamba Kabudi na Prof. Jwani Mwaikusa....naona mahakama inaipa kesi uzito unaostahili....
     
  2. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na mimi ngoja niwe Mtabiri ama!!! Na utabiri wangu huu hapa.

    "Uchaguzi mkuu utachelewa kwa sababu ya hii kesi!"
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dalili za ushindi.............hawa ma-Prof wakinshindwa kudadavua basic staff like that..........itabidi sisi tudadavue upeo wao............
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tunapoteza muda na fedha kwenye hii kesi kwa mwaka huu.Hakuna kitu kinachoitwa mgombea binafsi katika uchaguzi wa kwaka huu..Tusubiri tu next elections,may be kwenye by election kama zitatokea.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    sheikh yahya

    anavutia kwa style hii!!!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    sHEIK YAHAYA somtym anaoteaga mambo
     
  7. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yap, hapo patamu. Kwani hao weledi watatupa au kuendeleza jurisprudence ya sheria katika suala hilo hapa nchini hata kama utekelezaji wake hautafanyika mwaka huu. Lets wait and see
     
Loading...