Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho anaenda kutambulishwa kwa mama wa galfrd wake!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Perry, Dec 24, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wakuu,kuna rafik yangu hapa,kesho anaenda kutambulishwa kwa mama wa galfrd wake,sasa anaomba ushauri wa jinsi kubehave huko,jins ya kudress etc.over
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    What is so special?Mbona hajauliza namna ya kubehave kanisan au msikitini?Aaaaarrrghggh!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Senetor ! Hiyo familia haina Baba? Hadi Mama ndiyo awe ameshikilia headin' tittle ? Au yupo lakini amefunikwa na Mama? Ingekaa vizuri kama "atambulishwa kwa wazazi/ukweni" napata wasiwasi Baba ya binti kuto'apear kwenye headin'.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna familia ambazo binti ana-date wanamme 231 na wote anawatambulisha kwa mama.
    Familia za kitamthilia.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Senetor, wewe ukienda kutambulishwa unistue nikusindikize.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mukulu! Kongosho we ushatambulishwa? Kama bado unasubiri nini ? Na kama tayari ulitoa mualiko?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwambie avae kaniki ni poa sana km hajui zinapouzwa ni pm nikuelekeze fasta
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tupia raba kali, suruali ya kitambaa shati la mikono mirefu, kichwani funga kitambaa
     
  9. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hamna, chini piga timberland size 14, tafuta ka jinzi kale kembambaaa..tupia, usisahau kuning'iniza ile cheni kwa nyuma. Juu piga shati la draft, malizia na hereni. Nywele suka.
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hadi jinsi ya ku-behave kwa wakwe anakuja kukuuliza jamani...??!! Mmmh...jamaa yako hajiamini basi. Awe tu smart na mchangamfu...ila asiwe mchangamfu kupita kiasi. Huyo mama ni sawa na mama yake mzazi.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    haya mambi nilikuwa nayaona kwenye 'The fresh prince of Bell Air'

    wabongo kwa maigizo.......eti boyfriend anatambulishwa....what next?

    mama kuwatambulisha watoto 'the guy anaye m date'?????
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Utandawazi....mambo ya akina 'Kim Kardashian' na mengineyo.....full kuiga...ili mradi siku zinaenda..
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ni ujinga sana kwani kiafrika tunaishi kwa kutegemeana
    kama mama amesema muite 'boyfriend wako nimjue' sana sana
    wamejipanga kuanza kukuomba usaidie gharama za matunzo ya binti na mama pia....
    sasa si bora uoe ujue moja?
    hivi kuna mama wa kitanzania atakuacha 'umtumie' binti yake bure bure....???
    uzungu hatuuwezi bado.......
    wadada wangapi wa kitanzania wanaweza kukubali kwenda out na boyfriend na ku split the bill..????
    mambo mengine tuyaache tu....
    sisi kwetu dada akileta mwanaume....lazima tuwaulize 'mnaoana lini'???
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    marry xmas mtoa mada
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wachache saaanaa wanaokubali kusplit bill kwa kweli (ila mi naweza:biggrin:...)...hata hivyo sio nidhamu kwa mtoto wa kike kupeleka simply a boyfriend nyumbani,hata mila zetu haziiruhusu... Ila kila kitu kinatokana na malezi nyumbani. Wengine makwao sio ishu kabisaa hata kama sio kusaidia matumizi nyumbani,na wengine kama makwetu itatembezwa mikwaju kwangu mimi na boifriend wangu...#Itafahamika maharage ni mboga au futari.
     
  16. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    JF ni zaidi ya sosho netiweki
     
  17. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Avae bikini! Atakuwa comfortable zaidi wakati anaongea na mama mkwe!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nawe pia mkuu..vp kesho unaweza kumsndkza msela ukweni?
     
Loading...