Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KERO ZANGU KWA Recruiting Agencies.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga, Oct 24, 2008.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana Jambo Forum naomba kudadisi yafuatayo kuhusu kampuni wakala za kuajiri (RECRUING AGENCIES):

    1. Kwanini wakifanya mahojiano na wewe hawakuelezi kama umefanikiwa au lahasha?

    2. Kwa nini wanakuita kwenye mahojiano ilihali wakijua wana mtu wao (candidate) wanayemtaka...?

    3. Kwa nini ukiwatumia CV hawajibu kama wameipata?

    4. Kwa nini wanakubana sana katika mshahara KAMA VILE WAO NDIO WAAJIRI?

    Jambo hili limenisumbua akili yangu kwa muda nimetoa dukuduku langa...
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    1. Kwanini wakifanya mahojiano na wewe hawakuelezi kama umefanikiwa au lahasha?
    KWELI HICHI KITU INABIDI HAWA JAMAA WAANGALIWE SANA INAWEZEKANA KUNA KITU KINAJIFICHA HAPA

    2. Kwa nini wanakuita kwenye mahojiano ilihali wakijua wana mtu wao (candidate) wanayemtaka...?
    ILI KUPOTEZA USHAHIDI NA KUONEKANA KWELI WALIWAITA WATU WENGINE KATIKA INTERVIEW

    3. Kwa nini ukiwatumia CV hawajibu kama wameipata?
    INAWEZEKANA CV YAKO INA MATATIZO , ILA WALE AMBAO WAKO ADVACED WANAKUWA NA AUTORESPONDER AMBAYO ITASEMA IMEPOKEA CV KAMA UNATUMIA AUTOLOOK UNAWEZA KUOMBA RECEIPT

    4. Kwa nini wanakubana sana katika mshahara KAMA VILE WAO NDIO WAAJIRI?
    WAO NDIO WAMECHAGULIWA NA WAAJIRI NA WAO NDIO WENYE MAKUBALIANO NA MWAJIRI
     
Loading...