Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero kwa bodi ya bongo movies:

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Eraldius, Jul 12, 2011.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naamini utaratibu wa utoaji wa filamu( bongo movies ) unachangia kushusha hadhi na tasnia ya filamu.ukizingatia huu utoaji wa filamu kila siku.unakuta msanii kwaj mwezi anatoa movie 3 . Hii ina2boa sisi wauzaji wa rejareja ambao wengi unakuta ndo wenye mitaji midogo.unajikuta filamu ulizonunu hajaisha baada ya siku 3 wateja hawazitaki,wanataka mpya.Kwa utaratibu huu mnawafaidisha wanaokodisha.mwishowe mnaishia kulaumu. NB:Watazamaji wanashindwa kununua kisa wanazidiwa na wingi wa movie kutoka kwa wakati mmoja sokoki.Mwishowake wanaona bola wakodi.HAYA NI MAONI YA WATUMIAJI NYUMBANI,WATEJA,NA WAUZAJI.Usishangae leo hii movi iliyo na kanumba,Hemedy etc.wanacema "hawa nao movie kila wiki"?
     
Loading...