Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero kunako 6 kwa 6

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Myakubanga, Dec 23, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini kunako 6 kwa 6 baadhi ya watu wanakera sana?
    Utakuta mtu ametoka na mtu wake,halafu wameingia kutiana mshawasha
    kwenye nyumba za kupanga uswahilini!
    Halafu unakuta mdada anapiga kelele utadhani anachinjwa,au mwanaume ananguruma kwa
    nguvu utadhani simba dume linamnanihii jike!
    Jamani,inafaa kukumbuka kwamba kwenye majumba kuna watoo,na kwa nyumba za kupanga
    uswahilini vyumba vimeumana!
    Ni busara kubalanca maraha bila kusumbua watu wengine
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hahahahahah
    pole sana inaelekea wamekukwazaaaaaa
    na usikute wamekesha na makelele yao ya mahaba...

    siku nyingine wakianza tu chukua sarafu ya mia mbili kagonge mlango wao wakifungua wasifungue waambie waache makelele
    hata kama ni saa tisa usiku kawagongeee
    hawatarudia tena loh...
     
  3. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengine wanashindwa kuji-control....wengine ni makusudi....wengine ......wengine..... wengine....
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa, unapokula raha hata kama upo kwenyechumba chako angalia usimkwaze mtu mwingine.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani raha ina mwisho? Ukipata raha ujibane? ebo?
    Nani wa kumkwaza mwenzake anayejiachia kwa raha zake au anayepiga chabo ya sikio!
    Ngumu sana kwenda kwa mjumbe kumshitaki jamaa, maana wako ndani kwao....ingawa wanakosa ustaarabu.


    Wengine wakiingiziwa tu ni balaa.....
    Wengine wanawakoga jirani zao kwamba wao ni watamu sana, wapenzi wao wanazimia...
    Wengine wanataka majirani wajue wao ni mafundi...
    Mixture of everything.....
    At the end of the day ni kuhama tu uswahilini, hayo hayawezi kuisha!
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikanywe chai nakuja
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Weeengine ni mizukaa...wengine ndo jini mahaba ndo keshapanda kichwaani tena hapo mpaka huo mzuka ushuke then ujue kaipata dawaa yake sawiiiia..... Wengine ndo wanataka kuwarusha roho mtaa wa saba..ahhahhaaa,inahuuuuu...
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    DUUU SISEMI HAPA!:A S embarassed:
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Weweweweee kulia kuna raha yake wacheni walie tu we stim zikikupanda tafuta ngoma nawe ukacheze ila kwa hakika wengine ni ngumu kujizuia.
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu!Lakini ebu fikiri mtoto mdogo anaamka na kudhani kuna hatari chumba cha baba na mama,kisa...maloveee!!!!!
    TOFAUTI KUBWA YA HAYAWANI NA BINADAMU NI KWAMBA BINADAMU ANAO UWEZO WA KU-KONTROO HISIA ZAKE
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sooo true....................... waache uzembe huo bana.
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    YAAH MKUU,NINACHOZUNGUMZIA HAPO NI USTAARABU!
    HUWEZI AMINI JANA KUNA MTOTO AMETOKA USIKU SAA SABA USIKU HIVI
    NA KUANZA KULIA MLANGONI MWA CHUMBA CHA WAZAZI WAKE HAPA MANZESE,AKIDHANI MAMA ANAKATA ROHO
    KUMBE Raha zimemzidi!!!!
     
Loading...